Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình giờ toàn ra cái đánh giá thẻ với hình ảnh bạo lực, max 1 ngày cũng chỉ tầm 0,5-0,6$. Muốn nó ra thêm mấy cái task kia mà không được. Thử Pm mấy thằng yêu cầu mà cũng không thấy ăn thua gì. Chán ghê :(

b thử ấn đăng xuát ở góc dưới bên trái r bấm lại vào task xem đc k
mình gửi ticket rồi tạo profile chrome mới là xài được cơ mà ít task quá. B kiếm kiểu j mà nhiều v

Mình giờ toàn ra cái đánh giá thẻ với hình ảnh bạo lực, max 1 ngày cũng chỉ tầm 0,5-0,6$. Muốn nó ra thêm mấy cái task kia mà không được. Thử Pm mấy thằng yêu cầu mà cũng không thấy ăn thua gì. Chán ghê :(

mình gửi ticket rồi tạo profile chrome mới là xài được cơ mà ít task quá. B kiếm kiểu j mà nhiều v
chịu khó làm job tiếng anh thôi các bác, cũng khá là chua :popo_cry: :popo_cry:

M định xóa acc đi, sau đó đăng kí lại vẫn bằng mail đấy để train lại từ đầu thì có được không nhỉ :popo_ops:

M định xóa acc đi, sau đó đăng kí lại vẫn bằng mail đấy để train lại từ đầu thì có được không nhỉ :popo_ops:
m ko biết nữa, sợ xóa đi n giống xóa gmail. xóa xong ko lập lại đc bằng mail đó :v

m ko biết nữa, sợ xóa đi n giống xóa gmail. xóa xong ko lập lại đc bằng mail đó :v
M chuyển qua làm thêm Tiếng Anh. Đoạn đầu train chịu khó dịch tí là qua. Hầu hết các bài train m đều đc nó đánh giá 80đ trở lên nên cũng ok hơn

Có bác nào từ tối qua đến giờ toàn ra task Nga không nhỉ. Mình từ chiều tối qua đến h không nhận được task việt cả anh nào luôn, toàn ra Nga @@

Nay lớ ngớ húp được mấy task Nga cũng ngon phết, dễ làm lắm các bác ạ :popo_big_smile:

Nay tự dưng không thấy ra cái task tiếng việt tiếng anh nào. Mà lớ ngớ được mấy cái task nga cũng ok phết các bác ạ :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week