Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

các bác cho em hỏi rút lần đầu bao lâu tiền mới về nhỉ?
em mới rút hôm qua mà sáng nay check thử tiền vẫn chưa về :(

Ace đang chơi có cách nào tăng lượng task ra không nhỉ. Mình nay đến ngày t4 rồi mà vẫn chỉ đều đều tầm 0,5 0,6$ 1 ngày. Đã thử lục lại các bài train ở hôm đầu và nhắn tin đến người yêu cầu tuy nhiên cũng chưa thấy có phản hồi gì

Ace đang chơi có cách nào tăng lượng task ra không nhỉ. Mình nay đến ngày t4 rồi mà vẫn chỉ đều đều tầm 0,5 0,6$ 1 ngày. Đã thử lục lại các bài train ở hôm đầu và nhắn tin đến người yêu cầu tuy nhiên cũng chưa thấy có phản hồi gì
task việt chủ yếu kiểm duyệt nội dung với xem ảnh bảo lực thôi, cái kiểm duyệt nội dung thì ngày max tầm 6 7$. cái ảnh bạo lực ngày max có 0.09 :v

task việt chủ yếu kiểm duyệt nội dung với xem ảnh bảo lực thôi, cái kiểm duyệt nội dung thì ngày max tầm 6 7$. cái ảnh bạo lực ngày max có 0.09 :v
Thì đấy m đang muốn nó ra cái kiểm duyệt ấn phẩm, chứ cái đánh giá thẻ với bạo lực thì được ít quá

cái này làm tay mệt thấy bà, vừa phải đọc vừa phải suy nghĩ nên khó mà code tool auto được.

cái này làm tay mệt thấy bà, vừa phải đọc vừa phải suy nghĩ nên khó mà code tool auto được.
cần j suy nghĩ, lần đầu train thì suy nghĩ kỹ cho n ra task thôi, sau n cho task r làm bừa thấy số lượng task ra vẫn thế, đọc qua cái tiêu đề r chọn thôi sai cũng chả sao

Sao mình không đăng ký được vậy bạn ơi?
Message sending limit exceeded, please try again later
Bỏ qua thì không cho đăng ký.

mới đầu rate 44 r xuống 34 giờ lên 199 mà task vẫn lẹt đẹt, ngồi refresh cả ngày mới dc 1$, ko biết nó tính sao nữa

Task nhiều mà lười làm quá ??

Attachments

50 KB · Views: 118

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week