Waiting for Answer @ToiCoDon send PP không đúng yêu cầu, không đủ số lượng

Status
Not open for further replies.
Nếu có thì đã vào topic rồi, nhưng mình đã nói ởđây rồi.
Bây giờ $500 đó đang bị đóng băng ( freezed) , theo mình nghĩ chắc là do PP nó review.
Nhưng thêm 4 ngày nữa, thì @cuipap1984 sẽ refund cho mình 10tr vnd bất kể $500 đó PP xử như thế nào. Nếu $500 đó về lại PP [email protected] thì tốt, còn nếu như PP nó xử cho PP của seller của mình thì @ToiCoDon tự mà đi dispute lấy.

Cái này mình có hơi thắc mắc cái nguồn tiền.

toicodon có nói là người trong group giữ tiền mà tại sao có cái topic như này mà ko lẽ cái người nào đó trong group ko vào cho vài cái ý kiến, từ đầu tới cuối chỉ thấy mỗi him là chửi bới la ó, ko lẽ trong group đó ko ai đứng ra nói gì à :D hay nguồn tiền có vấn đề, hoặc là dính liếu tới cái gì đó Ấn đờ rao ta

mình nhớ hồi xưa cũng có vài thành phần ấn đờ rao cũng bị tình trạng giống vầy xong cũng cái kiểu thái độ chửi bới, um trời giống như vầy, ko lẽ cùng 1 người :eek:

Cái này mình có hơi thắc mắc cái nguồn tiền.

toicodon có nói là người trong group giữ tiền mà tại sao có cái topic như này mà ko lẽ cái người nào đó trong group ko vào cho vài cái ý kiến, từ đầu tới cuối chỉ thấy mỗi him là chửi bới la ó, ko lẽ trong group đó ko ai đứng ra nói gì à :D hay nguồn tiền có vấn đề, hoặc là dính liếu tới cái gì đó Ấn đờ rao ta

mình nhớ hồi xưa cũng có vài thành phần ấn đờ rao cũng bị tình trạng giống vầy xong cũng cái kiểu thái độ chửi bới, um trời giống như vầy, ko lẽ cùng 1 người :eek:
Có ông trùm của group đó đây cậu ơi
YH 1A.jpg

Đố cậu, ai là Đỗ Trung Kiên ở forum mình?

Last edited:
Hạn chót cho bạn @ToiCoDon đến 00h00' ngày 24/4/2015 trả lời @cungkiemtiennao. Vẫn bạn vẫn không hợp tác thì banned và refund tiền @cungkiemtiennao
Cái gì nữa đây?
Đến 21h24 hôm nay @cuipap1984 sẽ refund cho tớ 10tr theo @animax1991 nhé.

Chào cậu!

Mình có theo dõi qua vụ này nên mình đề xuất hướng giải quyết như sau:
- Trong vòng 5 ngày kể từ hôm nay @ToiCoDon phải cho @cungkiemtiennao check teamview về tình trạng của acc. Nếu sau thời hạn trên vẫn không đáp ứng được thì trung gian sẽ rèfund cho @cungkiemtiennao.
- Trong quá trình teamview, nếu Paypal đang hold thì phải chờ tới khi Paypal nhả $ hold mới xác định được trung gian sẽ gửi $ cho ai.
- Trường hợp Paypal refund cho @ToiCoDon và acc paypal bị limit không có khả năng gỡ thì phía seller phải chịu trách nhiệm hoàn toàn, vì đã làm sai thỏa thuận ngay từ ban đầu. Cậu nên chờ 180 days và rút số $ trong acc.
Tớ sẽ không hợp tác với @ToiCoDon vì cậu ấy không thiếu thiện chí.
Nhưng mình nói trước, mình sẽ không hợp tác với @@ToiCoDon nữa.
Vì nếu cậu ấy cần thì cứ tự dispute đi.
Mình đã nói rõ trong log chat rồi.

Attachments

204.9 KB · Views: 19
Phải là 0h00 ngày 25/05/2015 :D:D:D:D

P/s: Anh ơi phải là thiếu thiện chí chứ không phải " không thiếu thiện chí " :D:D

Last edited:
Cuối cùng củng xong :D mà kì lạ ông kia lúc đòi tiền chửi đổng từ lúc có topic này mất hút :eek::eek::eek:

Topic close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week