Tôi sẽ show hàng chim của tôi Nếu như ...

tự giác gửi tiền vào U1178833 ( lastmonitor.com ) đi cưng, đừng để anh phải nhắc vì Ý thắng rồi :))

Xưa thấy mầy khó tính như ma ý , hnay cũng biết đùa cơ đấy :)) nghe cũng hài hước đấy =))=))
tiền của tao nó khó nuốt lắm last ơi , cẩn thận nghẹn lại phải nhè ra thôi :))

up
đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản dao tao bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới bất động sản học môi giới bất động sản khóa học bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bat dong san đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bat dong san chứng chỉ hành nghề bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản đào tạo môi giới bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bat dong san học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bat dong san trung tâm đào tạo bất động sản chung chi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản khoa hoc bat dong san khóa học bất động sản lop hoc bat dong san lớp học bất động sản

Khổ thân last em tôi , nhiều gạch quá
Tao thề với mày ngày xưa thằng police mà nó lập topic như thế này thỳ sẽ có 1 đống cm kiểu như sau

Anh ryn cho em chơi với
Anh Ryn giàu quá , làm event đi anh
Ôi bác police khoe chym thật á , em sẽ đợi để đc xem chym bác
Em thần tượng anh rynni lắm cơ =))

Đọc cả topic thấy cái này đúng này :))

t mod liều nhể, khéo sâu con chim què cũng nên

Chúc mừng tr*m bác đc bình yên
[video=youtube;vb8XBS4BOw0]http://www.youtube.com/watch?v=vb8XBS4BOw0[/video]

Mất cơ hội nhìn thấy con chim khá to, nhiều lông và không bay được rồi =))

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNC8wMS8wL2UvInagaMEMGU4ZGUwNTE1YTNhZGFmM2ExZDNhYjk5N2FhYzFmOTEdUngWeBXAzfEcUIbaBp4WeBq_mUsICCBCw6FdUngIMSQ4WeBdUngZfER1eSBN4WeBqhWeBmh8MXwy[/FLASH]

:binhsua146:

Last edited by a moderator:
U8962157 ( techym )
Anh muốn nhìn thấy tiền của mình vào sáng mai lúc anh thức dậy nhé last :))

Payment Mode Account

Date 07/02/2012 02:52

Batch 101647323

From U1178833 (lastmonitor.com)

To U8962157 (techym)

Amount $10.00

Memo

Payment Purpose Other

Thấy anh em có nhu cầu được xem chim của tôi, vì vậy tôi đánh liều show bộ ảnh và clip chim của tôi cho anh em xem, mong admin thông cảm đừng ban nick :-s phục vụ nhu cầu của anh em mà thôi :">

Thấy anh em có nhu cầu được xem chim của tôi, vì vậy tôi đánh liều show bộ ảnh và clip chim của tôi cho anh em xem, mong admin thông cảm đừng ban nick :-s phục vụ nhu cầu của anh em mà thôi :">
show đi anh ơi, e mong đợi đã lâu. :X

Nếu Italia vô địch Euro, tôi sẽ show hàng bằng 1 bộ ảnh chụp chim của tôi, bật mí là chim của tôi cũng có khá nhiều lông và nó không bay được b-)

tiếc quá khong có cơ hội được chiêm ngưỡng hàng của bác las rồi . Nhưng mà cũng may vì khong thấy đống hàng đó vì có khi xem xong tối lại gặp ác mộng :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom