Tôi sẽ show hàng chim của tôi Nếu như ...

Khổ thân last em tôi , nhiều gạch quá
Tao thề với mày ngày xưa thằng police mà nó lập topic như thế này thỳ sẽ có 1 đống cm kiểu như sau

Anh ryn cho em chơi với
Anh Ryn giàu quá , làm event đi anh
Ôi bác police khoe chym thật á , em sẽ đợi để đc xem chym bác
Em thần tượng anh rynni lắm cơ =))

Mấy bác chym ko to bằng chủ thớt thì cũng đừng tỏ thái độ như vậy chứ:binhsua162:
p/s: Giỡn thui sao mấy bác căng thẳng quá vậy :binhsua129:

Chuẩn bị quay cờ nhíp luôn đi chủ thread ơi, tối ý win rồi :D

Topic này nằm trong mục Chat

Đi học bạn thích thầy/cô giáo thoải mái nhưng dạy tốt hay là thích thầy/cô giáo nghiêm khắc dù dạy vẫn tốt ? Làm Mod thì vẫn chỉ là member thêm quyền edit,move, delete bài thôi => thế nên đừng quá to tát với cái chức danh BQT làm gì :| Chả có gì oai đâu mà tỏ ra nguy hiểm b-) chẳng qua hứng lên thì đặt cược kiểu chọn đội => ai chọn đúng đội thắng thì lấy LR cho vui :| chứ đây chả đến nỗi *** thua như điên rồi đi scam như police gì gì đó đâu :|
Chuẩn chuẩn! :binhsua139::binhsua139::binhsua139:

để đề phòng anh em cho rằng mình dùng Photoshop sửa ảnh chim, nên mình sẽ khuyến mại quay clip chim của mình ( bản HD 1028p, không che )
ec gì ghê vậy có cần phải như vậy ko cậu???
qua~ này mấy bà sồn sồn thích lém

Ko chấp nhận chim nhựa đồ chơi nha Mod :binhsua135:
Đêm nay 3-1 Italia vô địch nè:binhsua161:

Mọi người đừng vì tò mò xem khoai của thằng T_mod này mà quay sang cổ vũ Italya như thế chứ
10$ của mềnh đấy , 2 tháng trời vất vả đấy :(:)((

Mọi người đừng vì tò mò xem khoai của thằng T_mod này mà quay sang cổ vũ Italya như thế chứ
10$ của mềnh đấy , 2 tháng trời vất vả đấy :(:)((

tự giác gửi tiền vào U1178833 ( lastmonitor.com ) đi cưng, đừng để anh phải nhắc vì Ý thắng rồi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week