Tôi đã phản pháo VTV

mình đã nói rồi tên phong này ăn ở ko làm chuyện ruồi bu , bik ngồi trên đống tiền còn la lên chẳng khác nào đua lưng cho người khác xem ak , đã vậy còn gửi email tuyển ref tràng lang , nếu tụi nó nhãy vào thì dc gì ,
nếu nhay vào có lợi tụi nó sẽ im , và dc ca tụng hình thức đầu tư mới , còn ko dc mất tiền oan thì chỉ trích đám MMO ngu đần đâu tư cái vớ vẫn , ko chừng đang báo , ko nhưng ref investmen tuyển ko dc mà con kéo theo captcha , PTU , offer .. cả cái MMO đều lừa đảo
ko bik tên phong dc lợi gì , post nhãm cho VTV , người thiếu suy nghĩ truóc khi hành động
Hy vọng VTV chỉ nghĩ là đó là một lá thư của một fan cuồng nên không điều tra sâu thêm. Mong rằng sóng gió qua đi để mọi người lại tiếp tục kiếm tiền.

chinh nhung thanh phần tích cực nhu bạnma mấy trang lừa đảo ngày càng nhiều đó.
có phải liệu trong nhung site đó có site của các pro, và đang muốn kê gọi ae dep vào đó.
có theo dõi topic thì lên tiếng còn ko thì đi ra ngoài dùm! :binhsua12:

Người ta cũng muốn tốt cho anh em mmo thôi bạn ạ, mình bàn luận góp ý kiến không nên nặng lời với nhau, có khi lại trở thành topic chỉ có cải nhau, có khi mọi người chẳng đưa ra được những ý kiến hay.

mình nói lời này vì 1 lý do duy nhất là một khi UI scam thì VTV sẽ đua ra 1 kết luận tiếp theo .......... chắc ai cũng bik đó là gì . để kẻotheo các hình thức MMO khác , hay các site nước ngoài cấm tất cả IP VN hoặc ngược lại

Mình củng làm phát tang rank cho 4rum nèo vote 1 phiếu
nếu thấy cần lên tiếng cho sự ta phải lên tiếng..

mình đã nói rồi tên phong này ăn ở ko làm chuyện ruồi bu , bik ngồi trên đống tiền còn la lên chẳng khác nào đua lưng cho người khác xem ak , đã vậy còn gửi email tuyển ref tràng lang , nếu tụi nó nhãy vào thì dc gì ,
nếu nhay vào có lợi tụi nó sẽ im , và dc ca tụng hình thức đầu tư mới , còn ko dc mất tiền oan thì chỉ trích đám MMO ngu đần đâu tư cái vớ vẫn , ko chừng đang báo , ko nhưng ref investmen tuyển ko dc mà con kéo theo captcha , PTU , offer .. cả cái MMO đều lừa đảo
ko bik tên phong dc lợi gì , post nhãm cho VTV , người thiếu suy nghĩ truóc khi hành động

Xin lỗi bạn đính chính lại dùm mình 1 cái! Mình gửi thư tuyển ref tràn lan khi nào hả bạn! nên nhớ trước giờ mình chưa gửi bất kỳ 1 lá thư mang nội dung tuyển ref cho bất kỳ 1 ai trong và ngoài 4rum nhé :m072:

Mình thì chẳng phải đại gia gì mà ngồi trên 1 đống tiền như bạn nói đâu... Lý do vì sao có bài viết thì hình như chính nhưng người bình luận và ngay cả mình ngày càng đi xa với vấn đề chính :m014:

Chưa kể, họ là những người vung tiền tỷ và kiếm về tiền tỷ nào có hiểu được những người bàn hàn với đồng lương ít ỏi. Họ cứ giàu hơn và phán những điều khiến họ giàu hơn mà quên mất xung quanh họ còn vô vàng người đang nghèo khó. 10%/tháng đối với họ là cao nhưng trong thực chất 20%/tháng đối với kẻ làm ra lương 5 - 7 triệu lại chẳng nuôi được gia đình

Kết cuộc, họ chỉ biết phê phán và cảnh bảo nhưng không tìm ra phương pháp hiệu quả và hướng đi cho những người cần một hướng đi

Mà em thấy có mấy bác ngừng tuyển ref toàn bộ rồi đó,hj mong là nó đi theo hướng tích cực :D

Xin lỗi bạn đính chính lại dùm mình 1 cái! Mình gửi thư tuyển ref tràn lan khi nào hả bạn! nên nhớ trước giờ mình chưa gửi bất kỳ 1 lá thư mang nội dung tuyển ref cho bất kỳ 1 ai trong và ngoài 4rum nhé :m072:

Mình thì chẳng phải đại gia gì mà ngồi trên 1 đống tiền như bạn nói đâu... Lý do vì sao có bài viết thì hình như chính nhưng người bình luận và ngay cả mình ngày càng đi xa với vấn đề chính :m014:
thư 1: tuy bạn ko tuyên ref mà đã gui email thì còn quá hơn là tuyên ref rồi
thứ 2: MMO là mãn đất mầu mỡ chưa khai phá dc bao nhiu thì chẳng phải ai đang trong MMO đang ngồi trên đống tiền hay sao , chỉ là do ko bik cách lấy mà thôi
mình dám chắc bạn chưa đu 18t nên dám phản pháo này nọ , ko thấy MB24 đã bị CA sờ gáy ngay cả zeek đem lai tiền cả ngàn $ cũng ko thoát khỏi , đúng là yên lành ko muốn đã vậy để số DT khi gửi email, muốn lên TV hay lên CA uống "trà đá" vị tội có hành vi mô giới lừa đảo qua mạng :binhsua08:

:m131: nếu muốn cứ việc xuống mời mình uống trả :m021: rất sẵn lòng nếu họ có đủ bằng chứng pháp lý để mời mình thì mình ko từ chôi đâu :m146:
Còn về tuổi tác thì mình là hậu 8x :m021: nên cũng còn trẻ con lắm :m131:

- - - Updated - - -

:m131: nếu muốn cứ việc xuống mời mình uống trả :m021: rất sẵn lòng nếu họ có đủ bằng chứng pháp lý để mời mình thì mình ko từ chôi đâu :m146:

Túm lại 1 cậu VTV rãnh hơi
Hoàng Sa & Trường Sa đó sao ko giám nói đi =))
Nói là chết cả họ chúng nó liền =))
Như vậy là đủ hiểu rùi

- - - Updated - - -

đụng đến CA mà còn đồi bằng chứng pháp lý , ngay cả zeek còn ko cưu nỗi nói chi . đúng là có câu "nói chuyện với người ko biết suy nghĩ chẵng khác nào đi véo tai ch0" giờ mới thấy câu nói này nó đúng , bạn muốn làm gì thì làm , post lần cuoi ko vào 2pic này nữa :binhsua139:

luơng 3-7 triệu thì bố ai dám đem tiền đi đầu tư vào cái online này, đầu tư có mà nhảy cầu ah bác chủ thớt :))

đụng đến CA mà còn đồi bằng chứng pháp lý , ngay cả zeek còn ko cưu nỗi nói chi . đúng là có câu "nói chuyện với người ko biết suy nghĩ chẵng khác nào đi véo tai ch0" giờ mới thấy câu nói này nó đúng , bạn muốn làm gì thì làm , post lần cuoi ko vào 2pic này nữa :binhsua139:
càng nói càng chẳng ra gì :m099: muốn bắt người ta mà ko nói người ta tội gì à, công an chứ đâu phải xã hội đen đâu :m099: Zeek và SEC thì liên quan gì mình :m072:

Thiệt tình, lần này mới gặp người nói mình ko biết nghĩ trong khi chính người đó ko chịu nghĩ :m020:

chính xác mình cũng sẽ cười, chi tại tên phong cố chấp cãi bướng

:m190: cười vì cái thằng viết kịch bản ngu nên bị phản hồi sửa lưng phải ko

Ở đâu chứ ở Việt Nam thì không có 2 từ pháp luật :).

:m070: nhà nước thì nói làm gì - chỉ biết ăn không ngồi rồi
có giỏi thì phân tích hyip đi - có mà mọt mông éo hiểu nổi nhé ...... mỗi cái cổ phiếu thôi mà làm toáng hết lên - vớ vẩn forex và hyip sắp lên ti vi =))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back