Tôi đã phản pháo VTV

nói chung mmo ai cũng vậy trước khi dep là đã chuẩn bị tinh thần chào đón scam rồi, có chơi thì có chịu

Vậy hình thức đầu tư trực tuyến có mặt trên thế giới cách đây 100 năm và tồn tại ở việt nam 20 năm là đúng hay sai? Điều đúng ở đây là mô hình đa cấp với hình thức đầu tư qua mạng lười con người mới đúng là có lịch sử 100 năm trên thế giới và có 20 năm tại việt nam.

Lấy UI làm để làm đề tài thì sao họ lại ko tìm hiểu kỹ hơn mà đã phán những share trong UI là cổ phiếu :m014: đừng nói họ ko định nghĩa được 2 chữ cổ phiếu nhé :m099: Ngay cả từ share cũng đã nói lên ý nghĩ của nó rồi :m017:

Còn chuyên gia được mời tham gia thì mình có gi chê bai cả :m014: vì ông ấy đã là 1 chuyên gia về đầu tư tài chính nhưng chính ông ấy thừa nhận là chưa tham gia chương trình ấy bao giờ nhưng lại bình luận ngay chính vấn đề mình chưa biết liệu có đúng chăng :m098: có khác gì bạn kêu 1 người chơi bóng rỗ bình luận về bóng đá không :m099:

nói chung mmo ai cũng vậy trước khi dep là đã chuẩn bị tinh thần chào đón scam rồi, có chơi thì có chịu
nút thanks đâu rồi nhỉ :))
Nhưng đó là với số $ mà các bạn dep vào cho vui, hoặc ko ăn thua gì. chứ những người muốn làm ăn lớn thì ko bao giờ dám đặt vào đâu. thà đặt vào cổ phiếu ngoài còn hơn.( đó là ý của VTV muốn truyền đạt đấy :)) )

Xin lỗi bạn luật đi trước người đó ăn áp dụng ngay cả đầu tư ở ngoài đời thực đấy! Không cần phải là pro mới có quyền mạnh miệng, chỉ cần bạn là người trong cuộc và biết cách nhìn nhận thì đã lên tiếng được rồi :m021:

Đúng rồi, bạn làm trong một ngành, một lĩnh vực, một công việc cụ thể nếu bạn đi đầu được thì bao giờ bạn cũng chiến thắng.
MMO cũng nhiều phần như vậy, ca nhân mình, cùng nhiều upline cũng luôn giới thiều các site từ khi còn sớm.
VTV nói cũng chủ yếu về UI, mà đến thời điểm này, ai không muốn ăn quá dầy thì bán đi thu lãi và gốc về thì đều là người chiến thắng.
Và quan trọng hơn nữa, bạn bỏ tiền đầu tư vào MMO thì bạn cũng cần hiểu rõ nó thế nào đã, những người thua cuộc ở MMO đa phần là những người chưa thực sự hiểu về nó, chứ không phải là thiếu may mắn.

Vậy hình thức đầu tư trực tuyến có mặt trên thế giới cách đây 100 năm và tồn tại ở việt nam 20 năm là đúng hay sai? Điều đúng ở đây là mô hình đa cấp với hình thức đầu tư qua mạng lười con người mới đúng là có lịch sử 100 năm trên thế giới và có 20 năm tại việt nam.

Lấy UI làm để làm đề tài thì sao họ lại ko tìm hiểu kỹ hơn mà đã phán những share trong UI là cổ phiếu :m014: đừng nói họ ko định nghĩa được 2 chữ cổ phiếu nhé :m099: Ngay cả từ share cũng đã nói lên ý nghĩ của nó rồi :m017:

Còn chuyên gia được mời tham gia thì mình có gi chê bai cả :m014: vì ông ấy đã là 1 chuyên gia về đầu tư tài chính nhưng chính ông ấy thừa nhận là chưa tham gia chương trình ấy bao giờ nhưng lại bình luận ngay chính vấn đề mình chưa biết liệu có đúng chăng :m098: có khác gì bạn kêu 1 người chơi bóng rỗ bình luận về bóng đá không :m099:

- người ta nói những share trong UI là " cổ phiếu " vì người ta đọc bài viết trên mmo ghi là như thế. và VTV cũng đã phân tích rõ cổ phiếu là gì sau đó rồi: ko có loại " cổ phiếu " ảo như vậy
- người ta ko tham gia thì ko có quyền bình luận ah, người ta là chuyên gia trong lĩnh vực kinh tế mà( bao gồm lừa đảo kinh tế, luật kinh tế.... vân vân và vân vân ) nên người ta hoàn toàn có tư cách . như anh em trên mmo thấy ai cũng tham gia hội *** thì có phải ai cũng đá bóng giỏi ko hả :binhsua12:

pic quá hot con bà lót

- người ta nói những share trong UI là " cổ phiếu " vì người ta đọc bài viết trên mmo ghi là như thế. và VTV cũng đã phân tích rõ cổ phiếu là gì sau đó rồi: ko có loại " cổ phiếu " ảo như vậy
- người ta ko tham gia thì ko có quyền bình luận ah, người ta là chuyên gia trong lĩnh vực kinh tế mà( bao gồm lừa đảo kinh tế, luật kinh tế.... vân vân và vân vân ) nên người ta hoàn toàn có tư cách . như anh em trên mmo thấy ai cũng tham gia hội *** thì có phải ai cũng đá bóng giỏi ko hả :binhsua12:

Nếu là chuyên gia, thì cũng đã biết các mô hình kinh doanh online kiểu như forum MMO mình rồi bạn ạ, ông ấy vừa nó vừa cười tỏ ra rất ngạc nhiên và lạ lùng lắm, kiểu như thấy con người biết bay ấy :))

Nếu là chuyên gia, thì cũng đã biết các mô hình kinh doanh online kiểu như forum MMO mình rồi bạn ạ, ông ấy vừa nó vừa cười tỏ ra rất ngạc nhiên và lạ lùng lắm, kiểu như thấy con người biết bay ấy :))
cậu nhìn mặt bắt hình dong đấy ah, ko nên nhìn bên ngoài để đánh giá sự việc bạn nhé. 1 cách để thành công trong cuộc sống đó.thân.

Bạn nghĩ sao vậy master :m014: VTV là kệnh phát sóng truyền thông ở việt nam... mà bình luận kiểu tay đôi theo kiểu tôi là chuyên gia như thế liệu có được ko :m099: Khi bạn đầu tư vào gì đó dù lớn hay nhỏ bạn cũng xem xét nó, khi bình luận bạn cũng phải hiểu nó chứ :m014: đâu phải bạn là chuyên gia và bạn bình luận như vậy được. Mình xin nói thật nếu bạn thực sự là một chuyên gia thực thụ như thế và bạn đang bình luận về một vấn đề đầu tư tài chính như thế thì bạn có thể nói tôi ko biết vấn đề đầu tư ấy như thế nhưng theo kinh nghiệm tôi như thế này ko :m014:

Chưa kể, họ đưa ra cảnh bảo nhưng lại ko rõ ràng và chắc chăn :m014: Ko có đường lối và hướng đi thực tiễn để những ai chưa tham gia có thể tránh hoặc tham gia vào,...

Đã đưa lên tivi thì có đông đảo người xem, ko thể bình luận điều ấy theo kiểu tất cả là vậy...

Last edited by a moderator:
cậu nhìn mặt bắt hình dong đấy ah, ko nên nhìn bên ngoài để đánh giá sự việc bạn nhé. 1 cách để thành công trong cuộc sống đó.thân.

Thế theo cậu, VTV gọi ông ấy đến để bàn về vấn đề này là ông ấy đến ngay chắc.
Một khi đã lên VTV thì người ta cũng bảo ông ấy trước là ống ấy lên để làm gì, mà một người học nhiều như ông ấy chẳng nhẽ lại không bỏ ra chút ít thời gian để tìm hiểu trược khi mình đi phỏng vấn sao? mà vẫn tỏ ra chưa bao giờ biết ...
Mà cậu cũng để ý xem, họ nói mô hình này kia có từ 100 năm rồi 20 năm, nói được như thế cũng hàm ý là họ đã hiểu cách nó hoạt động thế nào nhưng tiếp theo thì sao, họ lại tỏ ra ngạc nhiên với kiểu chia lãi của UI cứ như trên trời rơi xuống chưa biết bao giờ :)) mà ponzi thì giờ hẳn như ai cũng biết lấy người sau chia cho người trước thì lãi cao là điều đương nhiên.

Last edited by a moderator:
Hê hê , biết đâu cô phóng viên với bác chuyên gia kinh tế kia cũng Đép Pô Xít vài chục K$ vào các hình thức Invest kiểu này rồi cũng nên,ai mà biết ;)) nhưng ngồi trên đấy ,mang theo tư tưởng,thông điệp của cả 1 cơ quan truyền thông TW thì có hổ báo cỡ nào cũng phải dìm ,dìm nữa , dìm mãi :)) đến đây thì ko cần nói tiếp nữa ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back