Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

Bọn này ăn nói ngu vãi. Đề nghị cho những thành phần bất hảo, qua đường chó cắn ra khỏi 4RUM...
mày chịu lấy nick chính ra rồi à ;)) tưởng dùng cái acc clone mãi ?
Khôn hay ngu thì nó sẽ thể hiện ra ấy mà , mấy thằng ngu thường hay nghĩ mình khôn lắm =))

bạn bị sao vậy??? tư tưởng của bạn thật tiêu cực. bạn nghĩ scam sẽ mang lại nguồn lợi lớn hơn là cố gắng phấn đấu, xây dựng uy tín để có dc nhiều mối làm ăn và cơ hội sao???
-----------------------------------
Chuẩn đấy bác ạ, bọn này thì nó biết cái gì đâu mà phán...
Bác pải hiểu, nếu là new thì đâu có nói nhiều như vậy, toàn bọn chó scam đó...

-----------------
ĐỌc comment của lão này mà thấy lão ngu, lão đang cố tình giở trò để trọc tức mọi người à....
Mem mới có khác, ăn nói lung lung và sủa cũng bậy nữa.;))

cậu pm hỏi rinny xem có phải số đt 01262629149 là của cậu ấy ko
tin nhắn tôi vẫn giữ nè.

chả có gì phải giở trò, mọi người là những người ngu ngốc tâng bốc người như cậu chứ ko nhìn nhận vấn đề.
Tôi đã có thiện cảm với rinny khi cậu ấy khám phá 1,2 vụ nhưng sau khi thấy cậu ấy đi nhận trung gian ở topic small trade thì tôi thấy ko ổn thế thôi.

mem mới ở forum này nhưng ko phải forum khác nhé, muốn kiếm tiền mà chỉ ở forum VN thì khó giàu lắm bạn à.

mày chịu lấy nick chính ra rồi à ;)) tưởng dùng cái acc clone mãi ?
Khôn hay ngu thì nó sẽ thể hiện ra ấy mà , mấy thằng ngu thường hay nghĩ mình khôn lắm =))

--------------------
Chính thường gì nhỉ. Anh vừa đi học về vào 4rum đọc đc mấy cái cmt nghe vãi đái quá...
Thôi anh ko chấp vs chú... Chú mới tham gia thì hc hỏi đi, đừng có cmt linh tinh nhé.. Khổ thân...:((

---------- Post added at 08:49 AM ---------- Previous post was at 08:48 AM ----------

tin nhắn tôi vẫn giữ nè.

chả có gì phải giở trò, mọi người là những người ngu ngốc tâng bốc người như cậu chứ ko nhìn nhận vấn đề.
Tôi đã có thiện cảm với rinny khi cậu ấy khám phá 1,2 vụ nhưng sau khi thấy cậu ấy đi nhận trung gian ở topic small trade thì tôi thấy ko ổn thế thôi.

mem mới ở forum này nhưng ko phải forum khác nhé, muốn kiếm tiền mà chỉ ở forum VN thì khó giàu lắm bạn à.

---------------------------------
ờ. Bạn bảo Rin ko thể tin được, thế cái chuyện bác dựng lên thì ai tin. Mình thì mình ko ăn thua vs bác. Nhưng làm vc khi nào có chứng có hãy nói người ta, chứ đừng nghi ngờ.ok

tin nhắn tôi vẫn giữ nè.

Có admin Shin giữ info rồi mà cậu . Mình tin tưởng police như mod vậy

-----------------------------------
Chuẩn đấy bác ạ, bọn này thì nó biết cái gì đâu mà phán...
Bác pải hiểu, nếu là new thì đâu có nói nhiều như vậy, toàn bọn chó scam đó...
Bố cái thằng ngu ....
Đầu óc mày bã đậu thế thì không sống đc , mày có thấy trong 4rum này có bao nhiêu người có nick uy tín rồi vẫn dùng clone chưa ? Hay tao phải dạy mày lại cái điều ấy ?
Mà cái thằng ngu như mày nghĩ ai mới vào 4rum cũng là gà hết à ? Người ta đọc hiểu tiếng Việt và có exp trong cuộc sống thì mấy cái này chỉ tìm hiểu 1 lúc là rõ chứ khó cái đếch gì ...
Việt Nam không tiến bộ được vì có những thằng như mày đấy .

Chửi nhau. Coi chứ ra đảo nghỉ mát hết giờ

bạn bị sao vậy??? tư tưởng của bạn thật tiêu cực. bạn nghĩ scam sẽ mang lại nguồn lợi lớn hơn là cố gắng phấn đấu, xây dựng uy tín để có dc nhiều mối làm ăn và cơ hội sao???

ko muốn comment cũng phải commnet

làm ăn?? cậu nghĩ mmo cứ có uy tín là làm ăn đc sao???
cậu muốn làm ăn thế nào? cậu tính làm gì?
PTU?PTC?captcha? bet?offer?invest?......

Những cái đó có thể giúp cậu kiếm đc vài ref nhưng để bao giờ cậu có thể lãi đc vài trăm $ với số ref đó???
với cái nát bươm của mmo hiện giờ thì tạo uy tín kiếm ref bất kì chương trình gì cũng ko đc bao nhiêu đâu bạn à.

Những cái ngon như invest, captcha, PTU, offer tôi nghĩ bạn rinny ko thể cạnh trạnh lại các pro đi trước đâu
nên đừng nói rõ mà ko hiểu gì nhé.

Đọc mấy trang comment mỏi cả mắt mà chưa thấy hướng giải quyết...
1. Tiền mất vẫn cứ mất không lấy lại được
2. Vẫn để cho scammer lập nick mới vào 4rum tiếp tục lừa đảo
3. .......................

---------------------------------
ờ. Bạn bảo Rin ko thể tin được, thế cái chuyện bác dựng lên thì ai tin. Mình thì mình ko ăn thua vs bác. Nhưng làm vc khi nào có chứng có hãy nói người ta, chứ đừng nghi ngờ.ok[/QUOTE]

pm rinny mà hỏi? ko biết sao cứ phải thể hiện mình đúng vậy?

tôi có thằng bạn ở đà nẵng nên mới nghĩ là nó nên mới cung cấp info chứ phải scam nó ko có bạn ở đó thì nó có tin ko, hay nó biết thừa là tin nhắn dụ nó, nó cười vào mặt cho đó

Lần sau, bác rinny dụ scam thì đừng nt, người ta gọi hỏi thông tin thì phải bắt máy mà nghe, ko viettel nào tiêc vài đồng thông báo cho khách để xác nhận đâu.

Đọc mấy trang comment mỏi cả mắt mà chưa thấy hướng giải quyết...
1. Tiền mất vẫn cứ mất không lấy lại được
2. Vẫn để cho scammer lập nick mới vào 4rum tiếp tục lừa đảo
3. .......................

dừng tranh cãi vô bổ thôi.

Mọi người tìm ra hướng giải quyết và thực hiện đi, những ai muốn làm thì tự pm nhau mà hoạt động dừng comment trên topic ko scam biết hết và đề phòng

Bố cái thằng ngu ....
Đầu óc mày bã đậu thế thì không sống đc , mày có thấy trong 4rum này có bao nhiêu người có nick uy tín rồi vẫn dùng clone chưa ? Hay tao phải dạy mày lại cái điều ấy ?
Mà cái thằng ngu như mày nghĩ ai mới vào 4rum cũng là gà hết à ? Người ta đọc hiểu tiếng Việt và có exp trong cuộc sống thì mấy cái này chỉ tìm hiểu 1 lúc là rõ chứ khó cái đếch gì ...
Việt Nam không tiến bộ được vì có những thằng như mày đấy .
---------------------------------------------
Tks bác vì ý tưởng muốn cải tổ Việt Nam, nhưng mà vs những con chó thì chỉ gặm xương thôi. Chào nhé.. Tớ đọc mỏi mắt lắm rồi/:((

---------------------------------------------
Tks bác vì ý tưởng muốn cải tổ Việt Nam, nhưng mà vs những con chó thì chỉ gặm xương thôi. Chào nhé.. Tớ đọc mỏi mắt lắm rồi/:((
Đầu đất ...
Tao biết đến đấy là mày cũng hết chữ rồi nên thôi dừng đi .

dân Nha Trang ??????? cuối tháng này Q về nhà nè - anh em nào muốn "xử" lên tiếng
cho cả cách thức xử luôn

bà mợ nó :m040: dám nhắn tin cho gấu yêu của mềnh :m040:
May mà tối qua gấu yêu nhắn tin bảo ta :m040:
Ta mà ở đó ta chém nó chết :m040:

Tìm hiệp sĩ săn bắt SCAM!

Tớ là người bị hại: Cần tìm hiệp sĩ ợ Nha trang ra tay tương trợ
Bắt Scamer Nguyễn Thành Nhân. Số tiền bị nó ăn cướp:5.221.500 đồng
nếu đòi lại được: 2.000.000 dùng làm quỹ từ thiên cho MMOVN
3.221.500 là phần thưởng dành cho các hiệp sĩ.
kẻ thủ ác phải trả giá đấy là luật nhân quả.
cám ơn các bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week