Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

Muốn làm cách mạng thì phải có người tiên phong. Nhưng giai đoạn đầu rất quan trọng để đến dc giệu ứng domino của cách mạng. Đây chưa thấy vụ nào ra hồn sao mà forum trong sạch dc
Keyboard Warrior =]]

Tớ là người bị hại: Cần tìm hiệp sĩ ợ Nha trang ra tay tương trợ
Bắt Scamer Nguyễn Thành Nhân. Số tiền bị nó ăn cướp:5.221.500 đồng
nếu đòi lại được: 2.000.000 dùng làm quỹ từ thiên cho MMOVN
3.221.500 là phần thưởng dành cho các hiệp sĩ.
kẻ thủ ác phải trả giá đấy là luật nhân quả.
cám ơn các bạn

Mod ở nha trang này :m017: mà mod mới có 17t học lớp 11 thoai .:m017: bảo kê mod đi qánh nhau nhé :m040:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

:m040: ai ở nha trang pm mình đi :m040:

Bác Rin làm việc hiệu quả thật .... trông cái ava đã thấy hầm hố thía kia thì thằng nào dám scam nữa =))

Mod ở nha trang này :m017: mà mod mới có 17t học lớp 11 thoai .:m017: bảo kê mod đi qánh nhau nhé :m040:

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

:m040: ai ở nha trang pm mình đi :m040:
anh ở nha trang cho anh đi em bảo vệ anh với nhoé :m066:

Ae nha trang giúp bạn bị scam nào. Tập trung lại, tới nhà ba mẹ nó mắng vốn chết nó đi ^^.

P/s: hè này e đi du lịch Huế, bác Rinny cho e cái phone, ae mình đi ún cafe hè. Đương nhiên là e là chủ chi rồi. E thấy thích bác rồi đấy :))

sặc , biết tên này , hồi lâu có từng hợp tác vs nó mà nghe đâu nó ngỉ MMo 1 thời gian , ai zè đi bán cam à

Như anh em đã biết thienthantuyet scam 5tr tại topic này http://mmo4me.com/showthread.php?57273-Nick-mmo-la-thienthantuyet-scam
Nick cũ của nó trên mmo là nhanhui với nick chat yahoo là lonely_boy_nt87
nick này cũng đã có tiền án tiền sự scam . search nick nó trên diễn đàn thì quá nổi tiếng với các vụ scam đình đám

nick mới thienthantuyet với yahoo ảo tethiendaithanhus

Có lẽ chú ấy đã có thể dấu được thân phận or toàn bộ info của mình nếu như chú scammer này ko dại gái :))

Chú này add nick yahoo của 1 mem girl trong diễn đàn để xin làm quen rồi nháy luôn cả số điện thoại qua từ đó để lộ sdt chính của nó là 0983688519 ( xin phép dấu tên hot girl này ;)) )

Sau gần 1h check đủ các kiểu cắt ghét các thông tin lại với nhau cho ra info hoàn chỉnh của tên scam này là :

Nguyễn Thành Nhân sinh năm 1987
SĐT chính 0983688519
Địa chỉ 92/2 Nguyễn Bỉnh Khiêm or có thể là 92/2 Tôn Đản - Thành phố Nha Trang

Đến đây bàn giao lại cho mod và người bị hại . Các bác thích tính sổ với nó như thế nào thì tính ;)) Good luck

Ôi nể quá, rin tt liều thân mình giả gái để điều tra ;))

Mà sao ko để giải quyết xong rùi hãy công bố, lỡ nó biết rùi trốn mất thì sao?:m021:

Police có khác.....vạn tuế vạn tuế :binhsua141:

nhưng có địa chỉ nhà :m021: qua trực hoặc đưa lên ca giải quyết cũng đc mà :m131: cũng có thể có ba má nó :m146: đang ở đó

rin tuyệt cú mèo nhỉ :D, đề nghị trao giải để khích lệ tinh thần điều tra phá án:binhsua137:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom