Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

ai nói ko có đường tôn đản
phía sau gần quảng trường 2/4, gần KS Quang Hạnh
là 1 con đường nhỏ, có tên hẳn hoi.
:binhsua146:

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 11:10 AM ----------

gõ "tôn đản nha trang" goole là nó ra mà, :binhsua139:

ừ rồi :m131: để chiều đi thi về rình mò :m021: ra mắt ba má nó luôn :m121:

Các a nhẹ tay với e nó :( dù sao nó cũng là con người . Đừng đánh nó như con chó nhé !

Nếu bít chuộc lỗi lầm --> tha được thì tha :))
ko thì gặp người bị hại mà trúng thứ dữ thì ko yên thân rùi --> hix
--> nếu đọc được tin này chắc sờ cam mơ này chuẩn bị đi du học :))

Các a nhẹ tay với e nó :( dù sao nó cũng là con người . Đừng đánh nó như con chó nhé !
Đánh phải đánh hơn đánh chó nhé :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Police này làm việc được phết nhỉ. VOTE ->>>> SUPER POLICE :binhsua146:

Điều tra chỉ để anh em tung hứng ==> còn kết quả chả thấy đâu :binhsua146:

Điều tra chỉ để anh em tung hứng ==> còn kết quả chả thấy đâu :binhsua146:
Khi nào có kết quả hay vui mừng nha các bạn , Không phải SCAM bị đưa cái info lên đâ rồi cái anh em bu vô chém gió cái info ==> còn lại không giải quyết được giì cả??
:binhsua153:

nguy hiểm quá :binhsua146:
hôm bửa có tên nào gọi điện nói e đại loại là sdt quý khách đang được trung tâm viettel chăm sóc khách hàng vui lòng cho biết địa chỉ nhà và số cmnd :binhsua146:, vui lòng anh điều tra giúp e là lão nào ở forum mình để e xin chữ kí :binhsua146:

Khi nào có kết quả hay vui mừng nha các bạn , Không phải SCAM bị đưa cái info lên đâ rồi cái anh em bu vô chém gió cái info ==> còn lại không giải quyết được giì cả??
:binhsua153:

bác nghĩ police làm hết mọi việc à :))
Shin chỉ yêu cầu em làm đến ngang đấy
vấn đề còn lại em ko quan tâm :D ai muốn làm gì thì làm

tống cổ thằng này vào trại đi,có info đầy đủ thế này thì bay qua mỹ mà sống nhé

Ngon bác đi mà tống nó :))

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

giả sử bây h có thằng nào bán vps... nó đóng phí 2mil vnd... nó scan chứng minh nhân dân hay giấy tờ khác gữi cho admin....mà nó scam lấy 20 con vps thì admin shin cũng chỉ biết ngồi đó thôi.... chứ đừng nói gì tới chuyện lấy được tiền từ scam cho a e... 2mil thì trả được cho mấy người là hết
Admin đâu có rãnh để đi lên công an rồi nhận rắc rối cho bản thân để đòi tiền cho mem...
Đến quê nó đòi thì có no đòn đi về thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,853
Latest member
ngyudihntu
Back
Top Bottom