Toàn bộ info của scammer thienthantuyet

Bây giờ info đã rõ ..! Ae trong 4room bàn cách lôi cổ con dog này ra công an thôi ...! Đề nghị BQT 4room đứng ra lôi cổ nó vào nhà đá ..! Thu thập tất cả các bằng chứng từ những vụ lừa đảo trước ...! Không nghiêm trị thì không cảnh cáo các scammer tiếp theo được :-ss

chỉ = log chat YH mà đưa ra công an được thì ko còn scammer nào nữa. :))

ra công an người ta hỏi sao lại chuyển tiền và chuyển tiền để mua bán gì
nói là mua bán ngoại tệ trên mạng thì chuẩn bị vài chục triệu đóng phạt đi rôi muốn gì thì muốn :binhsua149:

chỉ có cách là dọa nó để lấy lại tiền thôi

Ủa mua bán mấy cái LR AP PP này phạm pháp hả :m098: . Hồi đó giờ mình không biết hehe. Nói thật đấy :m131:

=)) ố ồ =)) mày đàn ông thế cho anh xin cái địa chỉ , loanh quanh ngoài Bắc này thì thể nào cũng có ngày tao gặp mày ;))
mà cái thằng nói phét như mày lên police rồi thay đổi cách nc ghê nhỉ ?
bet thì đc mấy xu mà lúc đầu vào bốc phét thua hàng trăm triệu bị chúng nó ném gạch cho giờ vẫn chưa thấy sợ à ?
Vứt cái địa chỉ vào inbox ấy ;)) Mà mày cảm thấy tự tin thế cho luôn cái ảnh vào nhá ;)) tao xem police độ tự tin nó cao đến đâu , cũng muốn 1 lần xem đại gia thua hàng trăm triệu tiền bóng 1 đêm sống nó như thế nào .
Thế thôi nhá , tự tin thì vứt vào đấy bá khác tìm đc mày . k cần quote lại nữa
--------------------------------------------------------
Mịa, mình là nebew mà đọc mấy cái dòng này *** ngửi được. Người ta là police làm vc chung cho 4rum, ông đã ko khuyến khích thì thôi lại còn vào đây lắm chuyện. Ông bạn quá lắm chuyện, ko khác gì bọn rẻ rách....
Đúng là thằng ngu, lượn ngay đi còn tỏ ra nguy hiểm, người ta hơi đâu chém vs cái loại rẻ rách này...
Mình định ko comment đâu, nhưng vs những thành phần ko có ý xây dựng thế này, đạp cho phát là xong..:))=))

Ủa mua bán mấy cái LR AP PP này phạm pháp hả :m098: . Hồi đó giờ mình không biết hehe. Nói thật đấy :m131:

mình nhổ vào cái mặt những đứa nói chuyện mà cười cợt ko tôn trọng người khác như bạn

nếu ko biết thì nói chuyện tử tế người ta sẽ nói cho bạn biết, bạn tự lên google mà tìm xem LR, AP, PP.... có phải tài khoản ngân hàng online ở VN bị cấm và xử phạt từ vài chục -> vài trăm triệu đồng (lâu rồi mình ko nhỡ rõ số) ko nhé.

Như anh em đã biết thienthantuyet scam 5tr tại topic này http://mmo4me.com/showthread.php?57273-Nick-mmo-la-thienthantuyet-scam
Nick cũ của nó trên mmo là nhanhui với nick chat yahoo là lonely_boy_nt87
nick này cũng đã có tiền án tiền sự scam . search nick nó trên diễn đàn thì quá nổi tiếng với các vụ scam đình đám

nick mới thienthantuyet với yahoo ảo tethiendaithanhus

Có lẽ chú ấy đã có thể dấu được thân phận or toàn bộ info của mình nếu như chú scammer này ko dại gái :))

Chú này add nick yahoo của 1 mem girl trong diễn đàn để xin làm quen rồi nháy luôn cả số điện thoại qua từ đó để lộ sdt chính của nó là 0983688519 ( xin phép dấu tên hot girl này ;)) )

Sau gần 1h check đủ các kiểu cắt ghét các thông tin lại với nhau cho ra info hoàn chỉnh của tên scam này là :

Nguyễn Thành Nhân sinh năm 1987
SĐT chính 0983688519
Địa chỉ 92/2 Nguyễn Bỉnh Khiêm - Thành phố Nha Trang

Đến đây bàn giao lại cho mod và người bị hại . Các bác thích tính sổ với nó như thế nào thì tính ;)) Good luck
Nói thật biết info là biết thế để tránh ra chứ làm được gì.
Báo công an à. Ngon thì cứ đi đi mình không thách đâu nhưng chắc chắn là gặp rắc rối và phiền toái
Đánh nó à. Chắc gì đánh nhau mình đã đánh... nó thì chả vác xác đến nhà mình cho đánh còn mình vác vài thằng đến địa bàn nó đánh thì dân ở đó cho vỡ mồm

Mịa, mình là nebew mà đọc mấy cái dòng này *** ngửi được. Người ta là police làm vc chung cho 4rum, ông đã ko khuyến khích thì thôi lại còn vào đây lắm chuyện. Ông bạn quá lắm chuyện, ko khác gì bọn rẻ rách....
Đúng là thằng ngu, lượn ngay đi còn tỏ ra nguy hiểm, người ta hơi đâu chém vs cái loại rẻ rách này...
Mình định ko comment đâu, nhưng vs những thành phần ko có ý xây dựng thế này, đạp cho phát là xong..:))=))
thôi tao xin mày , mang acc chính ra , mà chốt lại là tao đang xin cái địa chỉ police nó k nói thì thôi mày nói làm cái cccc gì thế ? có họ với nó à ?
Mà thôi k cm nhảm nữa k cái thằng đàn ông nửa mùa ấy nó lại lấy cớ ban nick thì 2` lắm =))

mình khuyên mọi người nên cẩn thận với rinny (mình ko có ý gì đâu nhé) vì 1 số lí do sau:
_ mới tham gia có 3 tháng
_ spam kinh khủng và thank và thanked tăng chóng mặt
_ uy tín đang tăng 1 cách nhanh chóng
_ đã nhận trung gian cho vài vụ giao dịch

Nên nếu rinny mà có thành scam thì hậu quả khôn lường đấy

mình khuyên mọi người nên cẩn thận với rinny (mình ko có ý gì đâu nhé) vì 1 số lí do sau:

Thế giới ảo thì với ai cũng phải đề phòng. Không được lòng nhưng yên tâm hơn

:)) trc ta làm scam mà ko biết à ;))
nên nhớ ta ko bao giờ trung gian vụ nào lớn hơn 25$ nhé :))

mình nhổ vào cái mặt những đứa nói chuyện mà cười cợt ko tôn trọng người khác như bạn

nếu ko biết thì nói chuyện tử tế người ta sẽ nói cho bạn biết, bạn tự lên google mà tìm xem LR, AP, PP.... có phải tài khoản ngân hàng online ở VN bị cấm và xử phạt từ vài chục -> vài trăm triệu đồng (lâu rồi mình ko nhỡ rõ số) ko nhé.

Chết ròi anh em nghỉ MMO thôi haiz nói thế Mua bán PP phạm tội ngân hàng cho rút tiền từ pp về nó phạm tội luôn à nick nhìn đã thấy nguy hiểm google là gì google là tất cả à

Mem này mới có dấu hiệu nè nick 2012 mới lập vào phán lung tung y chang hình thức mấy tụi scam hay làm

Chết ròi anh em nghỉ MMO thôi haiz nói thế Mua bán PP phạm tội ngân hàng cho rút tiền từ pp về nó phạm tội luôn à nick nhìn đã thấy nguy hiểm google là gì google là tất cả à
bác lumzechai hôm trước k làm exchanger nữa vì nghe đâu liên quan đến luật VN :D chưa chắc đã k đúng

Ặc mình hỏi thật có ý gì đâu . Cái con icon đó là cười vui thôi mà chứ có cười cợt ai đâu :m020:

chính vì ko tìm hiểu nên tôi nghĩ cậu chỉ kiếm vài đồng lẻ đủ ăn sáng chứ chả kiếm đc gì nhiều
ko biết thì pm các Exchanger ở forum mà hỏi họ xem có phải ko nhé. Bt thì ko sao nhưng nếu có đứa báo thì rắc rối đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back