Spotlight Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

Mình cũng bị mất 130 tiền gốc. Còn tổng đang đợi trong site là 170$ nhưng mà chắc cũng bỏ qua thôi, chẳng dám dispute :((. Limit acc AP thì vỡ mồm :|

Haiz, chưa j mà các bạn đã dispute rồi, ko cho ngta có thời gian bảo trì nâng cấp hệ thống ah

Admin đã nói là trog vòng 24h mà, có j thì chờ đến tối 12h 1h j đó chứ

Admin này là người tin tưởng dc

Muốn nắm bắt tình hình các bạn lên Skype xem ngta nói j đã

Haiz, chưa j mà các bạn đã dispute rồi, ko cho ngta có thời gian bảo trì nâng cấp hệ thống ah

Admin đã nói là trog vòng 24h mà, có j thì chờ đến tối 12h 1h j đó chứ

Admin này là người tin tưởng dc

Muốn nắm bắt tình hình các bạn lên Skype xem ngta nói j đã

em add Skype rồi mà sao chưa thấy accept

cứ đợi đến sáng sớm ngày mai sẽ rõ mọi chuyện

Thui cái gì không mất thì không mất, mà số đã mất thì không lấy lại được, cứ làm cái khác kiếm $ đã :binhsua57:

Up cái cầu siêu cho các bác trước mình chơi 1 site HYIP nó định cam của mình nhưng mình đã gửi ticket và lừa đc nó. Nó pay xong không thấy mình dep vào ban acc luôn :binhsua159:

nửa đêm là hết 24h chưa nhỉ tối qua ngủ nên ko biết là nó chết lâm sàng rồi lại báo lỗi ? 24h cho nó là từ thời điểm nó thông báo đến 24h hôm sau nó thông báo chứ nhỉ :D
Bác ZzhoanghungzZ chắc cũng còn khoảng 100AP ở trong nhỉ!

nửa đêm là hết 24h chưa nhỉ tối qua ngủ nên ko biết là nó chết lâm sàng rồi lại báo lỗi ? 24h cho nó là từ thời điểm nó thông báo đến 24h hôm sau nó thông báo chứ nhỉ :D

Chắc là từ thời gian nó thông báo

Up cái cầu siêu cho các bác trước mình chơi 1 site HYIP nó định cam của mình nhưng mình đã gửi ticket và lừa đc nó. Nó pay xong không thấy mình dep vào ban acc luôn :binhsua159:

Sao hay thế, bác lừa làm sao mà nó chịu pay?

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

hôm qua thức tới cỡ 2h, thông báo ra lúc nửa đêm thì phải

Các bác yên tâm , ở hiền gặp lành , ai ở ác thì ráng chịu... Ko scam thì ăn tết vui vẻ , scam thì coi như 1 bài học wý ( sau này kẻ nào post site nào giống kểu này thì ném gạch cho tắt thở ).

GOOD LUCK TO ALL OF MEM

Các bác yên tâm , ở hiền gặp lành , ai ở ác thì ráng chịu... Ko scam thì ăn tết vui vẻ , scam thì coi như 1 bài học wý ( sau này kẻ nào post site nào giống kểu này thì ném gạch cho tắt thở ).

GOOD LUCK TO ALL OF MEM
linhliver là người mang về đầu tiên thì phải
và là người PR dữ dội nhất (admin uy tín, lãi nhiều nên ko hề có chiện scam =)))...
và thấy bảo admin site đó hình như là người VN =))

lần này nó trở lại. pay tiền cho mình chắc nghỉ luôn. ko ham hố nữa

linhliver là người mang về đầu tiên thì phải (1)
và là người PR dữ dội nhất (admin uy tín, lãi nhiều nên ko hề có chiện scam =)))... (2)
và thấy bảo admin site đó hình như là người VN =)) (3)
Từ (1),(2),(3) suy ra linkliver là admin Dollarmaster ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back