Spotlight Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

giả sử,(khả năng này bé tí tẹo) tối nó có hoạt động trở lại thì cũng không ai dám fund tiền vào nữa,vị trí của chúng ta cứ đứng nguyên đó,chia buồn với bác linhdungvn ở vị trí 5xxx nhé. thôi thì cứ mong là nó bị trục trặc thật

ô hay, 2 ngày rùi không thấy tin tức, giờ vô lại thấy toàn problem với than vãn không nè, bác Phong đâu rồi ta :binhsua172:

giả sử,(khả năng này bé tí tẹo) tối nó có hoạt động trở lại thì cũng không ai dám fund tiền vào nữa,vị trí của chúng ta cứ đứng nguyên đó,chia buồn với bác linhdungvn ở vị trí 5xxx nhé. thôi thì cứ mong là nó bị trục trặc thật
Bác này nói cũng có lý, em đã dep 3 lần, ở 3 vị trí 3000 - 4000 - 5000!!!

mịa nó, hôm chưa scam thì lo kiếm tiền để chơi muốn chết luôn thì không có, vừa kiếm được 1 ít dep vào thì nó thế này. Số mình không đánh bạc được rồi.

mịa nó, hôm chưa scam thì lo kiếm tiền để chơi muốn chết luôn thì không có, vừa kiếm được 1 ít dep vào thì nó thế này. Số mình không đánh bạc được rồi.

Số trời rồi, giờ chỉ biết chờ đợi thôi

đã nhận tiền rồi thì cơ may tranh chấp đòi tiền là thấp lắm nha (hầu như 0 với dân vn) ~.~
uhm.....nó biện lý do cũng hay lắm.....cứ phán là virtual stuff rồi chế đại cái số transac ra.....! bị vài lần rồi:|:|

mình chọn other nhưg trog dispute chọn service.kệ nó ko đc thì chịu.mà nhỡ tối nó pay trở lại mà mình dispute rồi ko biết có đc ko nhỉ

á , không có AP ...............

thì đó, other rồi thì làm sao? đợi tới đêm nay thôi

Mình thấy nó đâu có cho mình chọn cái đó đâu. Tự động nó là deposit mà. :|

tối qua mấy giờ nó chết lâm sàng + thông báo là sau 24h sẽ mở lại ? tính đến thời điểm đấy đã

chắc khoảng nửa đêm á bác

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

Mình thấy nó đâu có cho mình chọn cái đó đâu. Tự động nó là deposit mà. :|

hình như là vậy, nó chọn sẵn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week