Spotlight Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

mấy chú đừng có suy nghĩ vớ vẩn nữa đi , e linh liver năm nay giỏi lắm là 20t mà site kia mua domain từ 2008 , thì em linh năm đấy bao T ? và đã biết mmo chưa ? thử hỏi bác nào chơi mmo lâu thế kia có ủ đc cái kiểu Scam này ko ? nếu ko biết thì nên im lặng quan sát và nghe ngóng đừng phát ngôn bừa bãi , các chú mem mới chơi mmo toàn phát biểu tóe lửa

Từ (1),(2),(3) suy ra linkliver là admin Dollarmaster ;)
nhảm nhí có proof linkliver là admin thì share lên đi nói không vậy ai nói không đc
Với lại chưa chắc site đã die mà cùng chờ đợi thôi.
Cho dù site có scam đi nữa thì đừng có trách người giới thiệu chỉ trách mình ham tiền thôi.

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

đùa vậy chứ ai nói thật.bác bị điên à.ai chắc admin là người VN đâu
Cậu đã lớn chưa mà đi đùa kiểu đó :D

các chú làm gì mà dữ dội thế
ai cũng có quyền comment với lại mình comment có sai hok??? và mình có comment chắc chắn ko??
linhliver PR là chiện có thật nếu ko có linhliver các bác có dám chơi ko
và mình cũng thấy có người bảo nick admin giống tên của người VN chứ mình có khẳng định hok?

mình đính chính là mình ko tham gia site này nhé. là người ngoài cuộc thấy thế nào thì nói thế ấy.
Chứ mình chả có ý định vu khống hay dìm hàng ai cả.
hài.

chỉ là suy đoán thôi. anh em ngồi đợi tình hình

Mình thấy sao chưa có gì đã ném đá ng khác như vậy ai cũng có quyền lựa chọn đã tham gia HYIP thì rủi ro khá cao. mà chắc gì ng ta giới thiệu đã là biết hết. Chờ đợi thôi chứ sao h. cứ chờ qua 12h đêm nay là biết đc thôi.

Theo thông tin trên chat room ở skype thì site đã khôi phục dc 78%. Anh em cố đợi nào

ai cứu em với không? Em đã chose username rùi. Dep 10$ rùi. giờ đăng nhập báo incorect :( dùng forgot thì kiu Error: No Such Account Exists. Please Try Again

ai cứu em với không? Em đã chose username rùi. Dep 10$ rùi. giờ đăng nhập báo incorect :( dùng forgot thì kiu Error: No Such Account Exists. Please Try Again

1 có thể là dữ liệu của nó chưa cập nhật hết

2 là Mail cho Admin của nó hỏi

3 là pipi 10$ :))

Mình thì vẫn còn nguyên tiền đã dep! nhưng bảng danh sách chờ pay giờ còn có 1000 mem à! Ko biết mình đang nằm ở đầu :binhsua160:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,857
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back