Spotlight Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

Mình có lời khuyên chân thành là Distupe ngay khi đọc được reply này của tớ!
Đừng hi vọng nữa, để đến mai hoặc mốt sợ ko còn kịp để lấy tiền lại.

Mình không chơi.
Mình có chút ít kinh nghiệm HYIP, nên mấy site có lãi suất cao bất thường là tớ tạch.

nội dung dispute điền cái gì bây h nhỉ?
hôm mùng 3 em bắt dầu chơi với 50$,cũng may để lại gốc không fund tiếp,chỉ fund lãi. tính em cẩn thận nên đã chụp ảnh tài khoản,hết hôm nay mùng 10 theo giờ Mỹ mà không trả em là em mở. lưu ý là chỉ các lệnh service và good mới dispute được,bác nào mà lúc fund lại tick vào other là mất hẳn. các bước mở thì như sau . Vào Contact phía dưới trang chủ,nhấn vào send us a support ticket , rồi chọn transaction dispute,nhấn next rồi chọn và điền các thông tin cần thiết rồi gửi thôi,đợi 2 ngày tụi support sẽ gửi email lại. bác nào không rành tiếng anh cứ dùng google dịch

hôm mùng 3 em bắt dầu chơi với 50$,cũng may để lại gốc không fund tiếp,chỉ fund lãi. tính em cẩn thận nên đã chụp ảnh tài khoản,hết hôm nay mùng 10 theo giờ Mỹ mà không trả em là em mở. lưu ý là chỉ các lệnh service và good mới dispute được,bác nào mà lúc fund lại tick vào other là mất hẳn. các bước mở thì như sau . Vào Contact phía dưới trang chủ,nhấn vào send us a support ticket , rồi chọn transaction dispute,nhấn next rồi chọn và điền các thông tin cần thiết rồi gửi thôi,đợi 2 ngày tụi support sẽ gửi email lại. bác nào không rành tiếng anh cứ dùng google dịch
Em lúc fund lại tick vào other :((

hình như lúc fund là nó tự động chuyển trang cho mình mà, nhấn next gì đó thôi, đâu có chọn other

Em lúc fund lại tick vào other :((
lưu ý là trước khi mở dispute các bác chuyển hết tiền trong tài khoản đi,đề phòng nó quay lại nó cắn lại mình,AP nó ở giữa nó sẽ limit cả tài khoản của mình thì khổ. những ai mới fund chưa được nhận từ nó lầm nào thì cơ hội lấy lại rất lớn,còn như em đã nhận từ nó mấy lần rồi thì cơ hội ít hơn,hix nhưng dù sao cũng vãn phải chiến,mấy trăm chứ có phải ít đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week