Tutorial TIP MIỄN PHÍ CHIA SẺ VÀ CẬP NHẬT HÀNG NGÀY

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook

+6H nếu tính theo giờ VN

Chả bít do web lỗi hay do mình chỉnh cái gì mà ko đặt cược live ,toàn lỗi là sao hen @putin168

Attachments

12.7 KB · Views: 78
Chả bít do web lỗi hay do mình chỉnh cái gì mà ko đặt cược live ,toàn lỗi là sao hen @putin168
vào mục live sau đó chọn trận đấu đang đá mà fang sẽ ko bị lỗi đó nữa, đôi lúc lỗi có thể là do kèo đó đã bị đóng hoặc tạm thời bị đóng

vào mục live sau đó chọn trận đấu đang đá mà fang sẽ ko bị lỗi đó nữa, đôi lúc lỗi có thể là do kèo đó đã bị đóng hoặc tạm thời bị đóng
Thì Bao bet trận live đó chớ ,live thì ko dc nhưng bet trước các trận chưa đá hoặc đang đá hết hiệp 1 thì được....:p

Thì Bao bet trận live đó chớ ,live thì ko dc nhưng bet trước các trận chưa đá hoặc đang đá hết hiệp 1 thì được....:p
chắc do ko đẹp trai rồi, cái mặt đen sì thế kia mà :D

putin168 đừng PR 1xbet nữa, nó đang bị rất nhiều người chơi betting trên thế giới cảnh báo scam rồi đó, anh em nào đang chơi thì cẩn thận

putin168 đừng PR 1xbet nữa, nó đang bị rất nhiều người chơi betting trên thế giới cảnh báo scam rồi đó, anh em nào đang chơi thì cẩn thận
có trang nào mà ko bị cảnh báo scam ??? Trang nào cũng có người này người kia bình luận tốt xấu thôi, không có trang nào là hoàn hảo 100% cả đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom