Ask Tính sao với thằng US đây???

danm2o

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Như anh em đã biết! thứ 6 tuần trước(27/05) US (Uploadstation) đã paid cho một số người và còn chưa paid một số người và cũng đã.....baned một số người!
Mình thì bị nó giữ $$$ đến giờ chưa trả không biết anh em có cách gì tiến triển hơn để giục nó trả ko hay là chờ thứ 6 này nó paid?
Mọi người cho ý kiến để em còn biết nha!
Em cảm ơn cả nhà!

Như anh em đã biết! thứ 6 tuần trước(27/05) US (Uploadstation) đã paid cho một số người và còn chưa paid một số người và cũng đã.....baned một số người!
Mình thì bị nó giữ $$$ đến giờ chưa trả không biết anh em có cách gì tiến triển hơn để giục nó trả ko hay là chờ thứ 6 này nó paid?
Mọi người cho ý kiến để em còn biết nha!
Em cảm ơn cả nhà!

Mình được nó pay rầm rầm mà ta

Chiều thứ 6 lúc 4h vào thì thấy đã có WMZ

Có 1 điều mà cách tính tiền của nó giờ cheat quá...

Đồng hồ nhảy như múa lân (Mà toàn múa xún chứ chả múa lên)

100$ đã ra đi cộng với account disable và không hiểu vì lý do gì. không ref acc của ai và không ai ref acc của mình

Thử contact với nó xem sao biết đâu nhờ có chúa + may mắn nó lại trả cho bạn thì sao ? Mình đã bỏ nó từ hôm thứ 6 vừa rồi. Nếu nó pay cho mình thì mình sẽ chơi tiếp. Còn nếu ko mình bye UploadStation :-h

chắc các bác nhấn payout muộn thì k dc pay chứ sao :m187: chịu khó chờ đến thứ 6 tuần này xem, chưa gì đã vội ý kiến :m187:

Lâu lắm chưa đủ pay thằng ULS này

Em FS thì như mọi khi mình tranfer từ thứ 7 thì chủ nhật là nhấn pay dc mà tới giờ vô nó vẫn quay... hị hị! Có ae nào bị giống mình ko ta @@

Cứ bấm payout trước thứ 4 thì t6 sẽ đc nó paid, còn bấm sau thứ 4 thì chịu khó đợi đến t6 tuần sau nhé

oh! vậy những ai bấm payout thứ 5 và thứ 6 là phải đợi thứ 6 tuần sau à. Sao mà tuần trước ấn trưa thứ 6 thì chiều vẫn được paid nhỉ? có lẽ đợi 1 tuần nữa xem nó paid không rồi hãy qd nên chơi thằng ULS ko các bác ạ.

Thử contact với nó xem sao biết đâu nhờ có chúa + may mắn nó lại trả cho bạn thì sao ? Mình đã bỏ nó từ hôm thứ 6 vừa rồi. Nếu nó pay cho mình thì mình sẽ chơi tiếp. Còn nếu ko mình bye UploadStation :-h

Mình cũng đang tính bye Us :D thấy ít người down từ nó quá , Fs vậy mà lên ầm ầm :D

Mình cũng đang tính bye Us :D thấy ít người down từ nó quá , Fs vậy mà lên ầm ầm :D

Tình hình là FS đã đỡ cheat và ULS thay vào đó cheat khủng khiếp,host mới mà chưa gì đã khoái cheat rồi.Cứ anh em nhà hist mà chơi. :binhsua146:

đợi chờ lạ hạnh phúc các bác nhở,nhưng thứ 6 này hạnh phúc ko về thì .............tìm hạnh phúc khác thôi!hiii

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,501
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week