Help Tình hình Vietinbank thay Core ?

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,092
MR
7.800
Insuree Balance
22121|100
Service Details
1||VCC|https://mmo4me.com/threads/web-cung-cap-vcc-gia-re-cho-cac-chuyen-gia-mmo.102463/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình Vietinbank thay Core thế nào rồi các bác ơi, tổ sư nó chứ loạn hết cả lên, từ 30/01 đến giờ ebanking ko dùng đc nữa :(

Tài khoản thì mới mới cũ cũ ko biết đâu mà lần.

Chung tình trạng
Tài khoản 711A thì thành tài khoản ATM , có thêm tài khoản thanh toán. Tiền thì nằm trong tài khoản 711A mà chuyển khoản qua ipay thì tài khoản nguồn chỉ chọn được tài khoản thanh toán (0đ). Có chuyển khoản qua ATM mà chỉ chuyển khoản được trong hệ thống VTB
Tài khoản visa thì chuyển sang tài khoản mới, tài khoản cũ mất luôn
Hôm qua có gọi cho tổng đài thì nói là tài khoản cũ vẫn dùng được, mà trong dashboard k thấy số tk cũ đâu,
Vừa phải add bank mới vào paypal để rút.
không biết có nhận đc tiền k nữa.
Chán vđ thằng VTB

Loạn hết rồi bác ạ. Sáng nay em mới rút toàn bộ tiền vietin wa vietcom để nó hoàn thiện hệ thống core banking. Chứ tối qua giờ giao dịch mà bị hủy 2 lần rồi đây. Bực

Cùng cảnh ngộ :v :v ...
Nó báo số tư TK = 0 khi tiến hành chuyển khoản ..., ko cho chuyển :v :v ..
Lại kẹt tiền Vietin rồi, mai ra bank viết lệnh rút sạch xiền rồi ném qua vietcom vậy @@

Vậy bây giờ sao rồi em còn một ít xiền ở vt nữa mà không biết sao rồi, khi nào thì ổn định trở lại vậy mấy bro.

Bực mình với nó, nạp tiền với mua thẻ điện thoại toàn báo 0đ

Cùng cảnh ngộ :v :v ...
Nó báo số tư TK = 0 khi tiến hành chuyển khoản ..., ko cho chuyển :v :v ..
Lại kẹt tiền Vietin rồi, mai ra bank viết lệnh rút sạch xiền rồi ném qua vietcom vậy @@
Bác chuyển từ tk ATM sang TKTT đi. xong 1 lúc là chuyển khoản đc.
Canh lúc 9-10h sáng ấy

Các bác cho e hỏi là giờ rút về tài khoản cũ có được không? Thứ 2 rồi em có rút từ Paypal về Vietinbank với thông tin đầu số cũ, sáng thứ 3 là paypal báo complete, nhưng tới giờ check ipay vietin vẫn không thấy tiền, vào trong trang ipay thì thấy 2 đầu số DA , giờ muốn sử dụng thông tin mới thì nên add đầu số nào các bác ?

éo biết thằng nào thiết kế ra cái giao diện đấy, ngân hàng lớn mà thuê thằng thiết kế như lol

Giao dịch thông rồi nhưng công nhận cái giao diện nhìn tệ quá

Các bác cho e hỏi là giờ rút về tài khoản cũ có được không? Thứ 2 rồi em có rút từ Paypal về Vietinbank với thông tin đầu số cũ, sáng thứ 3 là paypal báo complete, nhưng tới giờ check ipay vietin vẫn không thấy tiền, vào trong trang ipay thì thấy 2 đầu số DA , giờ muốn sử dụng thông tin mới thì nên add đầu số nào các bác ?
Nhờ cao nhân chỉ điểm

Tự nhiên thay đổi ngu để rồi loạn thà cứ giữ vững rồi nâng cấp bảo mật và support có phải hơn k

Nhờ cao nhân chỉ điểm
Ở đây có bác nào làm bên Vietinbank không vậy, rút từ tuần rồi thứ 2, thứ 3 bên PP báo complete hết rồi, mà tới giờ bên vietin vẫn chưa thấy tiền đâu, do sơ suất k để ý nên rút về đầu số cũ, trước giờ vẫn rút bt, giờ bọn bên Vietinbank kiu hỏi bên Paypal. Giờ chả bik hỏi bên nào lun ...

Tự nhiên thay đổi ngu để rồi loạn thà cứ giữ vững rồi nâng cấp bảo mật và support có phải hơn k

Người ta chơi lớn ko nhất thiết là phải đổi khôn mới đổi đâu bạn. Rất có thể ở phiên bản trước bị lỗi bảo mật hay vấn đề gì mới đổi giao qua version mới thôi :D
Mình cũng biết đôi chút về code nên chuyển qua giao diện mới là cả vấn đề ko phải làm vài click chuột là xong đâu :D

Làm sao chỉnh người nhận trả phí nhỉ, chứ chuyển khoản ngân hàng khác mất tiêu cái chức năng này @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom