Tin vui cho anh em: Admin Pix đã mở khóa cho những account bị banner trước đây.

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
Nhân lúc pri 9 load như điên trong dịp Noen này, mình nghịch thử vào các ID bị Admin Pix banner trước đây, kết quả đều có pri là 9 nhưng load điên khùng chứ không phải load 4 -5 hình rồi tịt. Không thể tin, mình thử ID bị banner khác cũng load liên tù tì, 15 phút sau đăng nhập lại được cộng điểm nữa mới hay chứ.

Anh em nào có acc bị banner mà có mã invi nhiều thì đem làm chủ group được đấy. Thú vị thiệt! Hiện đã cho một em bị banner làm chủ G, tiền vẫn nhảy ào ào, gần đủ 3S rồi, hì hì...

Cũng chưa tin vào mắt mình, thử đưa acc bị banner vào một group để xem thử thì khá bất ngờ, em nó không đen thui như trước đây nữa mà rực sáng lên như những ID bình thường khác.

Anh em test thử nhé, acc bị banner đều có Pri 9 và load rất trâu bò

Last edited by a moderator:
Nhân lúc pri 9 load như điên trong dịp Noen này, mình nghịch thử vào các ID bị Admin Pix banner trước đây, kết quả đều có pri là 9 nhưng load điên khùng chứ không phải load 4 -5 hình rồi tịt. Không thể tin, mình thử ID bị banner khác cũng load liên tù tì, 15 phút sau đăng nhập lại được cộng điểm nữa mới hay chứ.

Anh em nào có acc bị banner mà có mã invi nhiều thì đem làm chủ group được đấy. Thú vị thiệt! Hiện đã cho một em bị banner làm chủ G, tiền vẫn nhảy ào ào, gần đủ 3S rồi, hì hì...

Anh em test thử nhé, acc bị banner đều có Pri 9 và load rất trâu bò
thật à :x tui có acc bị banned chủ group :x

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

ủa.. ID mình bị banned vào acc chủ pix làm gì đc =.= toàn là ghi mail ko công nhận

làm gì được. hix! 1 dàn id toàn pri 1-2 trên 100k bi band add group vẫn bôi đen bình thường gõ đc 3 code tịt hẳn. làm mừng hụt!:(:)((

làm gì được. hix! 1 dàn id toàn pri 1-2 trên 100k bi band add group vẫn bôi đen bình thường gõ đc 3 code tịt hẳn. làm mừng hụt!:(:)((
bạn bị ban lâu chưa? tui 2 tháng rồi giờ vào được nè, load trâu bò luôn

ngày tàn của pix đang được báo trước pix sẽ làm 1 trận cam to nhất từ trc đến nay trong lich su captcha =)) =))

=)) đc đc........

bị ban 2 tháng trở về trước thì nó mở khóa rồi, còn acc mới bị thì mình ko biết. bị banner từ vụ "wingstar"
những ID này giờ load ngon lành, hài thật =)) =)) =))

ngày tàn của pix đang được báo trước pix sẽ làm 1 trận cam to nhất từ trc đến nay trong lich su captcha =)) =))

bậy không nà, đoán mò Mod đưa cậu ra đảo chơi Noen đấy =)) =))

còn 15$ trong đấy. không biết pay đc k nhỉ =)) Load ầm ầm Hài thế
phải chăng nó mở khóa để anh em gõ cho đã rồi ôm hận? =)) =)) =)) =))

---------- Post added at 04:38 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

sao em ko dc @@

bị ban 2 tháng trở về trước thì mới được nhé, còn mới ban thì pó tay. các bạn kia đã test rồi, hài vãi admin Pix, dạo này việc nhiều, ít người làm nó mở khóa những ID bị ban từ thời Minh Mệnh để kiếm chút cháo chăng? =)) =))

Nói chung thỜi kì hoàng kim cỦa captcha Đã ĐẾn:d

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

ặc có cái acc group chủ bị band có pay đc đâu pa:sick
ae cẩn thận acc band gõ tính code nhưng ko tính $:))

thởi kì hoàng kim hay giả kim =)) !
đang hóng :) !
Chưa có khi nào mất lòng tin bằng lúc này !

Chém lung tung, gần Tết rồi nên Pix ra nhiều việc để cho anh e có tiền tiêu tết đó. Không biết đường mà tận dụng lại còn chém.

không được đã thử id bị banned hơn 4 tháng nay giờ vẫn bị đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back