[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Mới bị banned id chủ......nản wa..hix

tình hình rất tình hình..........................

Cho em hỏi cái, mấy bác chơi thằng này speed max được bao nhiêu thế. em thấy nó load cà giựt cà giựt, lúc nhanh lúc chậm, mà code cũng khó nhìn chứ chả như pix. Em gà chơi pix chỉ được 25wpm thôi. còn thằng này thì có 15ah, đánh nó chán vãi. tính kiếm thêm thu nhập, h còn nghe ăn gian code sao nản dữ.

Cho em hỏi cái, mấy bác chơi thằng này speed max được bao nhiêu thế. em thấy nó load cà giựt cà giựt, lúc nhanh lúc chậm, mà code cũng khó nhìn chứ chả như pix. Em gà chơi pix chỉ được 25wpm thôi. còn thằng này thì có 15ah, đánh nó chán vãi. tính kiếm thêm thu nhập, h còn nghe ăn gian code sao nản dữ.

Nhiều khí nó load cũng khá nhanh đấy bác, đánh đúng sẽ tăng tỉ lể % rất cao:binhsua58:

Nhiều khí nó load cũng khá nhanh đấy bác, đánh đúng sẽ tăng tỉ lể % rất cao:binhsua58:
thank bác này. tại em đánh vài lần thấy nó load thất thường quá. log ít thì ngồi chờ. log thêm lên đến 40, 50 id thì lúc nó xổ ra time out chả đánh kịp. nên vẫn trung thành với pix. còn vụ % thì em thấy của em chưa bị ăn gian tới mức mấy bác kia nói :binhsua162:

Speed thằng này 20id 0h00 gõ không kịp, ai than chậm coi lại mạng nhà

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Bên em share chung mạng fpt gói 8mb với mấy phòng bên, chả biết tối chúng có down ko nữa. bác nói làm em nhớ, để e xem thử

Mega đang sóng gió bão bùng quá,chạy tạm sang đây tránh:binhsua166:,pro nào update em tình hình C.T hiện nay với.2pic hướng dẫn cũ quá sợ k theo kịp tình hình bây giờ ^_^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week