[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
các bác ơi ! CT Không được cộng dồn sang tuần sau ak,hay nó giống như thằng QLINK ,ko được bao lưu sang tuần sau tính tiền vậy AK !

Mọi người cho mình hỏi là tại sao mình không login được account admin trên trang web bây giờ nhỉ? Nó toàn báo cái lỗi như sau

Dear All, Kindly Login after changing the password (one time password change initiated from admin) to ensure the maximum security of the accounts.And please note All team admins and employee accounts who didnt work for the past 3 months will get their account deleted in another 1 or 2 days.
Payments to all teams are send asusual daily.New admins will be added in another 1 or 2 week.Dont believe rumors and please continue support like before.

Ai đã từng gặp lỗi này chưa vậy? Giải thích dùm mình cái :(

Mọi người cho mình hỏi là tại sao mình không login được account admin trên trang web bây giờ nhỉ? Nó toàn báo cái lỗi như sau

Ai đã từng gặp lỗi này chưa vậy? Giải thích dùm mình cái :(

Do sever tự nhảy nhé cậu...
Bình thường k có chữ Worker, khi nhảy nó thêm chữ Worker vào khiến quyền admin bị hạn chế

let gooooooooooooooooo log rất ok

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$

group mình đc paid bt mà bạn....................

Các bác cho e cái tình hình load CT cái, e k0 dùng đến panel 1 tuần rồi . bây giờ dùng có ảnh hưởng gì k0 các bác, k0 biết hạn sử dụng của panel là bao nhiêu nhỉ?:binhsua119:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week