[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
thằng này có đặc điểm là log vào lúc đầu gõ ra code nhanh lắm, khoảng mỗi id được 20, 30 code thì nó ra như bị són vậy. mún nhiều code thì pause id đó đi, gõ id mới. hết đống id thì tắt soft mở lại thì lại tiếp tục như thế. mình chẳng hiểu sao. thấy gõ nó chán thế nào đó. làm như giới hạn theo ip ak. bác nào gõ mà nó load đều, mượt, liên tục được như pix thì nói em biết với. chứ em gõ được 1 lát là lại són code. phải làm như trên mới có code mà gõ. nên em chán gõ thằng này lắm.

Em mới nhận panle ! Các bác ơi cho em hỏi số code tuần trước em gõ sao nó không thấy thông kê nơi acc chủ vậy.acc con vẫn thấy số code đúng .

Em mới nhận panle ! Các bác ơi cho em hỏi số code tuần trước em gõ sao nó không thấy thông kê nơi acc chủ vậy.acc con vẫn thấy số code đúng .

Lúc đầu thì bạn bảo là mới nhận panel, sao câu sau lại thấy bạn nhắc tuần trước đã gõ.
Thường thì thằng CT có bao giờ rs code đâu nhỉ, bạn thống kê từ ngày nào là nó hiện code từ ngày đó luôn

Last edited by a moderator:
Lúc đầu thì bạn bảo là mới nhận panel, sao câu sau lại thấy bạn nhắc tuần trước đã gõ.
Thường thì thằng CT có bao giờ rs code đâu nhỉ, bạn thống kê từ ngày nào là nó hiện code từ ngày đó luôn
sorry ! em nhấn nhầm ngày, đã thấy ròy bác ! :binhsua09:.em mới nhận tuần trước ,chưa được pay lần nào mà bác :-ss

nó pay ngày mà bác :-ss

chưa đủ min 2$ mà bác .:binhsua02:em lươi gõ quá ! đang test xong đưa member làm dự án chủ lực .kekeke CT hay phết ấy nhỉ ? Gõ xuân đức siêu nhanh giống vinacaptcha quá ! :binhsua10:

chưa đủ min 2$ mà bác .:binhsua02:em lươi gõ quá ! đang test xong đưa member làm dự án chủ lực .kekeke CT hay phết ấy nhỉ ? Gõ xuân đức siêu nhanh giống vinacaptcha quá ! :binhsua10:
dạo này nó thoáng hơn hay sao ý hum nọ em có 1.96$ nó cũng pay mà

cho hỏi mún xem số code mình đánh mấy ngày nay dc bao nhiu xem ở đâu !!! tại hồi sáng em đánh xong bây giờ vào web lai thi k thấy hiện code hồi sáng đánh

:m071: nó load nhanh hok zay mấy pờ rồ :m098: iêm làm giờ này log 20id mà sao cứ ngồi ngáp mãi

:binhsua17: lúc này còn bác sĩ ko mấy bác - pix nó load chậm quá định nhảy sang

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week