TIN HOT: Siêu xe Porsche hơn 4Tỷ đã TRAO TẬN TAY Nguyễn Minh Huy

Chúc mừng
img

không biết giao xe xong nó có cho quất con hướng dẫn viên phát ko nhỉ:D

Còn nếu bác lo là bị xù bác có quyền không tham gia, nhưng đừng vội phán khi bác không có bằng chứng.
Và nếu có tiềm lực về kinh tế để quảng bá mạnh như vậy thì chả việc gì phải đi xù mấy đồng lẻ mà mang tiếng cả thế giới bác à.[/QUOTE]
[
Lâu rồi ko lên diễn đàn nhưng nghe khẩu khí bác này thì ........
FBS có tiếng gian lận lâu rối seach google đầy ra ,mình cũng chả muốn nói xấu sàn làm gì vì chả có lợi cho mình chỉ là hơi nhiều chuyện lo cho mấy anh em thiếu thông tin đâm đầu vào rồi mất đống tiền oan .
Còn quảng cáo càng mạnh thì càng nhiều người nôp tiền vào rồi xù một quả còn gâps cả chục lần quảng cáo ấy chứ .Con xe đó dự là thuê ở việt nam đem ra quảng cáo thôi.
Tôi chỉ có ý kiến vậy thôi vì tôi cũng tham gia forex hơn 5 năm nay rồi nên cũng đã từng chứng kiến rất nhiều biến động của thi trường cũng như thấy nhiều broker scam và bản thân cũng bị sàn scam nhưng chẳng biết kêu ai cả ,chỉ muốn có đôi dòng để anh em tự nhân định thôi........
Thân.[/QUOTE]

Mình xem clip rồi... MÌnh chỉ ra mấy điểm này cho các bạn thấy là video này kiểu commercial - quảng cáo chứ chẳng trúng gì cả:

Thứ nhất, ai cũng thấy là diễn xuất của người trúng giải, diễn cảm giác như rất hạnh phúc nhưng cách nói chuyện như được tập sẵn. Nói chuyện như là FBS rất uy tín.
Thứ hai, chiếc xe này khá xịn, nếu trao giải, ko ai trao theo kiểu ở quán cafe, mà FBS phải làm một event mới đúng, còn nếu bác nói Forex bị cấm ko làm event được thì làm một cái event giao xe cũng ko sao cả, có làm hội thảo gì đâu. Tụi Đa cấp nó còn làm event lãnh lương ầm ầm mà.

Mình biết bác FBS cũng có lý do để counter, nhưng nhìn video là người ta biết giả rồi. Cuối cùng, xin cấp Facebook của bạn lãnh giải, mọi người vào xới chừng 2 ngày là biết có xe thật ko ấy mà :D

Mình xem clip rồi... MÌnh chỉ ra mấy điểm này cho các bạn thấy là video này kiểu commercial - quảng cáo chứ chẳng trúng gì cả:

Thứ nhất, ai cũng thấy là diễn xuất của người trúng giải, diễn cảm giác như rất hạnh phúc nhưng cách nói chuyện như được tập sẵn. Nói chuyện như là FBS rất uy tín.
Thứ hai, chiếc xe này khá xịn, nếu trao giải, ko ai trao theo kiểu ở quán cafe, mà FBS phải làm một event mới đúng, còn nếu bác nói Forex bị cấm ko làm event được thì làm một cái event giao xe cũng ko sao cả, có làm hội thảo gì đâu. Tụi Đa cấp nó còn làm event lãnh lương ầm ầm mà.

Mình biết bác FBS cũng có lý do để counter, nhưng nhìn video là người ta biết giả rồi. Cuối cùng, xin cấp Facebook của bạn lãnh giải, mọi người vào xới chừng 2 ngày là biết có xe thật ko ấy mà :D

Cám ơn bác đã cho ý kiến, bác soi clip khá kĩ vậy thì bác nrrn để ý là trao giải ở khách sạn Sofitel, chứ ko phải ở quán càfe.
Còn về quảng cáo hay là không có thật, vui lòng bác lên fbs.com, để xem trao giải ở các nước khác. Cám ơn bác đã quan tâm!

Em nói thật các bác chứ sàn bự như FXpro cũng k ăn chơi như thế này đâu, mà trao cho VN thì thay vì mất 1 chiếc nó lại thành mất 2 chiếc, các bác suy luận logic thử xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week