TIN HOT: Siêu xe Porsche hơn 4Tỷ đã TRAO TẬN TAY Nguyễn Minh Huy

FBS

Senior
Reactions
129
MR
0.000
BAO NGÀY CHỜ ĐỢI thì Chiếc Siêu Xe này về tay Nguyễn Minh Huy rồi anh em ơi!

Đây là Clip nhé:

Mình sẽ cố gắng tìm FB của Nguyễn Minh Huy cho các anh em kết bạn.

--------------------------------------------------------------------------------------------------

CÔNG TY FBS TRAO THƯỞNG SIÊU XE CHO KHÁCH HÀNG VIỆT NAM TRONG CUỘC THI "FBS AUTO CUP"

Khách hàng thân mến!

Chúng tôi rất vui mừng thông báo cho bạn rằng : Công ty FBS đã trao giải thưởng tiếp theo cho một trong những người chiến thắng cuộc thi FBS Auto Cup, Nguyen Minh Huy từ Vietnam.

Xem video giới thiệu xe Porsche Panamera sang trọng! Chìa khóa xe đã được người đại diện công ty trao cho người chiến thắng. Buổi lễ đã diễn ra rất thú vị và đầy màu sắc! Người chiến thắng đã đồng ý cung cấp cho chúng tôi một cuộc phỏng vấn, nói về trải nghiệm làm việc của mình với FBS và chia sẻ kế hoạch của anh ấy trong tương lai với chúng tôi. Chúng tôi rất vui vì đã hoàn thành giấc mơ cho nhà đầu tư của chúng tôi!

Và bây giờ, đại diện của chúng tôi đang trên đường đến với người chiến thắng tiếp theo của chúng tôi từ Indonesia! Trong thời gian sớm nhất, chúng tôi sẽ chia sẻ một đoạn video giới thiệu về chiếc xe tiếp theo với các bạn!

Chúng tôi chúc các bạn may mắn! Sắp tới, FBS sẽ khởi động một cuộc thi mới và sẽ giúp cho mong muốn của các nhà đầu tư trở thành sự thật! Tham gia vào các cuộc thi của chúng tôi, FBS sẽ biến giấc mơ của bạn thành sự thật!

Chúc các bạn thành công với FBS

hot hot

Trông mặt thằng này hãm vl. Đã thế nói cứ như học thuộc lòng ấy nhỉ :D

Học thuộc lòng chứ bác, sướng quá có nghĩ ra được gì để nói đâu! ^^

Ai tin ko mình ếu tin vn mình quen mấy trò này r

Ai tin ko mình ếu tin vn mình quen mấy trò này r

Bác là người Việt mà không tin người Việt thì thôi, mình không có ý kiến.
Còn cái này là người Nga trao giải, bạn lên website FBS để xem trao giải ở 2 nước khác nữa nhé!
Cám ơn bạn đã up topic lên nhé!

Giống đại gia đa cấp Vũ Hữu Lợi quá :rolleyes:

công ty lớn mà cái video cũng phải bật kiếm tiền à

Ôi mình không hiểu ý bạn, vốn tiếng Việt còn hạn hẹp quá, bạn giải thích rõ hơn được không
Cám ơn bạn.

hot quá xe hơi luôn, tìm facebook luôn, chúc thớt kiếm được nhiều chú chicks nhé :D

Thớt chỉ cần anh em đỡ phải thắc mắc là tại sao tin ra mà chưa thấy trao xe, rồi giờ cho anh em thấy xe được trao thật. Chứ thớt chả có lợi gì bác à!

có 4 tỷ thôi mà :), mấy đại gia ở mmo4 cần thì vung phát là có :rolleyes::rolleyes::rolleyes::p:p:p

Chính xác luôn bác, nên chúc bác không cần vung mà vẫn có xe nhé!
thôi bác, mình không có đại gia, xe đạp còn không có đi :))

thôi bác, mình không có đại gia, xe đạp còn không có đi :))

Thì FBS còn nhiều chương trình, bữa nào bác đăng kí tham gia thử, biết đâu lại được trúng như bác Nguyễn Minh Huy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom