TIN HOT: Siêu xe Porsche hơn 4Tỷ đã TRAO TẬN TAY Nguyễn Minh Huy

Tin hot thế này gặp mình là mình thuê báo, đài truyền hình cho nó máu, cho cả nước VN biết chứ không rãnh mà post lên mmo4me đâu. hay tại mmo4me nhiều chicks dễ lùa?
Mmo dạo này nhìu chicks thật mà

Tin hot thế này gặp mình là mình thuê báo, đài truyền hình cho nó máu, cho cả nước VN biết chứ không rãnh mà post lên mmo4me đâu. hay tại mmo4me nhiều chicks dễ lùa?

Phải gọi là MMO dạo này có nhiều chick hunter mới đúng :p:p:p

Mmo dạo này nhìu chicks thật mà

Thứ 1, bạn nên biết rõ forex Việt Nam không cho phép nên không có thuê báo đài làm rùm ben lên như bạn nói được
Thứ 2, dân trong forex biết là được, với lại đây không pải là PR cho FBS, mà là trao thưởng thật cho khách hàng
Thứ 3, mình chia sẽ lên đây vì đã hứa sẽ up clip nếu như trao giải thật sự, mất công anh em lại nói ko trao thật mà cứ quảng cáo này nọ
Thứ 4, mình thấy trong mmo GATO hơi nhiều nên thường chả có mấy thiện cảm với người may mắn!

thắc mắc tí ông nhân vật chính chạy xe máy cà tàng mà ngồi lên siêu xe phát là biết đi luôn ak :eek:

Thứ 1, bạn nên biết rõ forex Việt Nam không cho phép nên không có thuê báo đài làm rùm ben lên như bạn nói được
Thứ 2, dân trong forex biết là được, với lại đây không pải là PR cho FBS, mà là trao thưởng thật cho khách hàng
Thứ 3, mình chia sẽ lên đây vì đã hứa sẽ up clip nếu như trao giải thật sự, mất công anh em lại nói ko trao thật mà cứ quảng cáo này nọ
Thứ 4, mình thấy trong mmo GATO hơi nhiều nên thường chả có mấy thiện cảm với người may mắn!
=)) VN mình lắm trò mèo thấy hoài riết nhàm chứ có gì mà gato với ko gato :D

thắc mắc tí ông nhân vật chính chạy xe máy cà tàng mà ngồi lên siêu xe phát là biết đi luôn ak :eek:

Cái này thì thớt thua bác ạ =))))
Chắc học lái từ trước nhưng chưa có xe để chạy, như thớt chưa có bằng lái nhưng vẫn biết chân ga, chân thắng ^^

=)) VN mình lắm trò mèo thấy hoài riết nhàm chứ có gì mà gato với ko gato :D

Trò Mèo hay không đối với bạn mình không có ý kiến
Quan trọng là người nhận được xe thật sự họ xứng đáng vì tin tưởng FBS.
Cám ơn bạn up topic nhé!

Trò Mèo hay không đối với bạn mình không có ý kiến
Quan trọng là người nhận được xe thật sự họ xứng đáng vì tin tưởng FBS.
Cám ơn bạn up topic nhé!
:rolleyes: chỉ mong bạn chỉ úp lên vì hứa với ai đó chứ k mang cái mục đích ố ô :D

Có cô bạn gái xinh thếo_O Nghề nghiệp freelancer tour guide. Xin chúc mừng Minh Huy. Nhận xong nhớ bán xe kiếm lúa ngay

Côg nhận siêu xe nó khác thiệt, ngồi vài phát chạy đc luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week