TIN HOT: Siêu xe Porsche hơn 4Tỷ đã TRAO TẬN TAY Nguyễn Minh Huy

một hình thức quảng cáo thôi mà :D

Cố lắm mới chụp đc hình ẻm :D

Chúc mừng bạn trẻ vừa có siêu xe vừa có người iu xinh :D

nhìn cứ như trong mấy cái qC ý ko 1 tí chân thực :(
Hehe, 4 tỉ cơ mà, cũng phải cho người ta quảng cáo chút chứ, dù gì đây cũng là 1 kênh PR hợp pháp. Bạn đừng quan trọng hóa quá :D

Thì FBS còn nhiều chương trình, bữa nào bác đăng kí tham gia thử, biết đâu lại được trúng như bác Nguyễn Minh Huy
vãi cả FBS . ở việt nam xe ko biển số mà dám chạy ak
Còn thằng vừa trúng thưởng nữa mới nói có xe máy cũ kĩ chắc gì biết chạy xe oto mà cầm vào cái là chạy liền .Bà con giao dịch với thằng này nên cẩn thận nó bỏ nhiều tiền quảng cáo như vậy thì khi nào nhiều người mở tk và đóng vô đó một đống tiền thì nó mới xù như vậy còn lời chán.
Chỉ tiếc con bé qua bên này trao xe xinh quá thôi............hây za.

ko tin , đa phần ở viet nam toàn lòe gà , lấy người của công ty trao giải xong là xong vừa nổi tiếng vừa ko mất vốn :D
Cám ơn bạn đã phán như thánh. Sự thật thì trong cuộc là người rõ nhất, và họ xứng đáng đạt giải thưởng như vậy.

Hehe, 4 tỉ cơ mà, cũng phải cho người ta quảng cáo chút chứ, dù gì đây cũng là 1 kênh PR hợp pháp. Bạn đừng quan trọng hóa quá :D
Thanks animax nhìn nhận vấn đề rất khách quan!

nhìn cứ như trong mấy cái qC ý ko 1 tí chân thực :(

Bởi vì là người thật được quay lại, chứ ko phải diễn viên chuyên nghiệp, nên dĩ nhiên là gượng gạo rồi bạn ơi! Bạn muốn chân thực thì cái chân thực đó ko có quay lại được, cô gái ấy sẽ nhảy cẩn lên, 2 người hò hét sung sướng, chứ ko có điềm đạm như quay clip lại đâu.

vãi cả FBS . ở việt nam xe ko biển số mà dám chạy ak
Còn thằng vừa trúng thưởng nữa mới nói có xe máy cũ kĩ chắc gì biết chạy xe oto mà cầm vào cái là chạy liền .Bà con giao dịch với thằng này nên cẩn thận nó bỏ nhiều tiền quảng cáo như vậy thì khi nào nhiều người mở tk và đóng vô đó một đống tiền thì nó mới xù như vậy còn lời chán.
Chỉ tiếc con bé qua bên này trao xe xinh quá thôi............hây za.

Vậy chứ mấy xe đi xét có biển số đâu mà vẫn chạy, xe máy mới mua thì làm sao có biển số mà vẫn chạy ào ào.
Có thể bác ấy đã tập lái rồi nhưng chưa có xe để chạy, như thớt thì ko có bằng lái nhưng vẫn biết chân thắng chân ga.

Còn nếu bác lo là bị xù bác có quyền không tham gia, nhưng đừng vội phán khi bác không có bằng chứng.
Và nếu có tiềm lực về kinh tế để quảng bá mạnh như vậy thì chả việc gì phải đi xù mấy đồng lẻ mà mang tiếng cả thế giới bác à.

Đang kiếm sàn forex để chơi mà xem xong video clip cái sợ luôn vì thấy rất giả tạo.
1. Cảm giác thằng nhận thưởng chẳng biết lái xe ( Không quay góc lúc nó lái xe )
2. Cầm chìa khoá xe mà chạy không có giấy tờ thì coi chừng CSGT
3. Xe mới trao thưởng mà bị trộm nó chôm logo ở bánh sau mẹ rồi.

Coi chừng là một hình thức ponzi nhé các bạn.

Đang kiếm sàn forex để chơi mà xem xong video clip cái sợ luôn vì thấy rất giả tạo.
1. Cảm giác thằng nhận thưởng chẳng biết lái xe ( Không quay góc lúc nó lái xe )
2. Cầm chìa khoá xe mà chạy không có giấy tờ thì coi chừng CSGT
3. Xe mới trao thưởng mà bị trộm nó chôm logo ở bánh sau mẹ rồi.

Coi chừng là một hình thức ponzi nhé các bạn.

Cám ơn bạn đã comment!
1. dĩ nhiên là bác ấy mới nhận xe, biết nhiều ít thì cũng ko trách bác ấy được
2. sao bác biết chắc là xe không có giấy tờ?
3. Bác soi kĩ thế? Bác thấy dc tận logo và biết cả trộm nó chôm cơ á?

Hình thức ponzi hay như thế nào, bác có quyền tin hay không tin, còn người trúng vẫn cứ trúng bác à!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week