Ask Tìm site bán proxy residential static đa dạng các quốc gia

Reactions
19
MR
1.057
Như tiêu đề em cần tìm site bán proxy residential static đa dạng các quốc gia, có các quốc gia châu Á. Các site khác đa số location us, canada thôi

Upvote 0
Support nó bảo hiện tại không có proxy dân cư :))
Bác mua static thì lấy đâu dân cư !! Mà cái loại static dân cư nguồn nó từ 1 con proxy khác cấp xuống chia nhỏ ra => băng thông hay bảo mật đều kém ! Mà mua loại xịn hẳn thì mk ko nói vì nó rất đắt

Upvote 0
Bác mua static thì lấy đâu dân cư !! Mà cái loại static dân cư nguồn nó từ 1 con proxy khác cấp xuống chia nhỏ ra => băng thông hay bảo mật đều kém ! Mà mua loại xịn hẳn thì mk ko nói vì nó rất đắt
Static thì theo như mình tìm hiểu nó có tên gọi là ISP á bác ơi.
Datacenter phù hợp chạy tool hoặc chơi game chứ xài ip tĩnh mà để reg clone hay tk v.v thì mk khuyên ko nên
Em chạy tool nhưng proxy static residential us chạy rất tốt. Giờ chỉ cần kiếm location ở châu Á để làm vài bước quan trọng thôi. ( mua trên iproyal, 2.5$/1 chạy cực ổn nhưng chỉ có us, canada thôi)

Upvote 0
Static thì theo như mình tìm hiểu nó có tên gọi là ISP á bác ơi.

Em chạy tool nhưng proxy static residential us chạy rất tốt. Giờ chỉ cần kiếm location ở châu Á để làm vài bước quan trọng thôi. ( mua trên iproyal, 2.5$/1 chạy cực ổn nhưng chỉ có us, canada thôi)
Thì theo mình hiểu đại khái static là luồng cố định ko thay đổi thôi như kiểu đường dây mạng nhà bạn ấy chỉ có thay mới ! Giá 2.5$ mình cx đoán là nó đắt mà

Upvote 0
Thì theo mình hiểu đại khái static là luồng cố định ko thay đổi thôi như kiểu đường dây mạng nhà bạn ấy chỉ có thay mới ! Giá 2.5$ mình cx đoán là nó đắt mà
5$ cũng được nhưng mình chỉ cần nó là residential, khu vực châu Á như thái lan, sing, turkey, isarel đồ ấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,048
169,428
Latest member
sonyArtidwy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week