• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Tìm đúng Captcha - nhận quà cực đỉnh :>

thế mà nói là 3 giải cao nhất :binhsua76:

3 Giải cho 3 người nhanh nhất chứ @@

ủa ảnh của tớ không hợp lệ hả?mà tưởng mỗi người chỉ nhận 1 giải thôi thì phải là 3 người chứ?

Ảnh hợp lệ nhưng chậm quá :D .. mỗi người chỉ nhận 1 giải ĐB, còn giải khác thì bao nhiu cũng dc :)

Ủa? Mỗi người tính giải cao nhất mà! Kì vậy @@

Nghĩa là với cùng 1 con số thì chỉ tính giải cao nhất, còn post lên cái nào tính cái đó :D

Rule de tìm lam chu thot , Mah sao ngung event uong vay ?

Photoshop :((

Chủ thớt đặt ra ruler nhưng lại ko hiểu nó
Nguyên tắc tính giải: chỉ tính giải cao nhất (Ví dụ: với mã 2956 thì bạn trúng giải nhất, ko có giải khuyến khích)
Ý chủ thớt là 1 captcha chỉ tính là 1 giải (vì captcha đó có thể đúng cả giải sau).
Nhưng bác lại nói chỉ tính giải cao nhất,nên mọi người hiểu là mỗi người chỉ nhận 1 giải cao nhất của mình mà thôi (và chỉ 3 người dc nhận).
Bác nên suy nghĩ lại (Cho em đạt giải với )
Hơ hơ

Chủ thớt đặt ra ruler nhưng lại ko hiểu nó
Nguyên tắc tính giải: chỉ tính giải cao nhất (Ví dụ: với mã 2956 thì bạn trúng giải nhất, ko có giải khuyến khích)
Ý chủ thớt là 1 captcha chỉ tính là 1 giải (vì captcha đó có thể đúng cả giải sau).
Nhưng bác lại nói chỉ tính giải cao nhất,nên mọi người hiểu là mỗi người chỉ nhận 1 giải cao nhất của mình mà thôi (và chỉ 3 người dc nhận).
Bác nên suy nghĩ lại (Cho em đạt giải với )
Hơ hơ

Bác nói đúng rồi, có ví dụ cụ thể mà

Các bạn ko đọc kỹ rồi lại nói mình làm ko đúng @@

Đã trao giải xong, kết thúc event tại đây.

Bác nói đúng rồi, có ví dụ cụ thể mà

Các bạn ko đọc kỹ rồi lại nói mình làm ko đúng @@

Đã trao giải xong, kết thúc event tại đây.

mình trúng giải đầu tiên vẫn chưa đc giải ... thế mà nói trao giải xong rồi .. haizzzzzzzzzzzzz :|

@thieucuong :
Nếu cậu muốn làm Event thì pm yahoo : thelast.namex của mình .
Mình cho 1 số ý tưởng event

chẳng bít chủ thớt người thế nào ... nhìu người chưa nhận thưởng như thế .. tôi thì lại là người gửi cho bạn hình trúng đầu tiên vào tối hôm qua ..bạn kêu mai sẽ trao thưởng mà mai cũng chẳng có .. pm yahoo thì ko trả lời .. ko bít con người chủ thớt có thuộc dạng scam ko đây :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom