Tìm công việc online tại nhà

Là nnao bác , bác giải thích rõ hơn đc hong ạ
là bạn có njk shopee , ngta thuê mk đặt 1 sp shopee giả công thường 10-15k , mình đặt 1 là gửi về địa chỉ nga bán , 2 là mình nhận hàng (khi ship gọi mình thì mình gửi stk ship để shop gửi tiền cho ship) (Cá nhân mình cũng đang làm , và TUYỆT ĐỐI MÌNH KHÔNG DÙNG TIỀN CỦA MÌNH ĐỂ NHẬN HÀNG NẾU SHOP KHÔNG BANK SHIP DÙ SHOP GẠ MÌNH NHẬN THÌ 99% LỪA )

Upvote 0
là bạn có njk shopee , ngta thuê mk đặt 1 sp shopee giả công thường 10-15k , mình đặt 1 là gửi về địa chỉ nga bán , 2 là mình nhận hàng (khi ship gọi mình thì mình gửi stk ship để shop gửi tiền cho ship) (Cá nhân mình cũng đang làm , và TUYỆT ĐỐI MÌNH KHÔNG DÙNG TIỀN CỦA MÌNH ĐỂ NHẬN HÀNG NẾU SHOP KHÔNG BANK SHIP DÙ SHOP GẠ MÌNH NHẬN THÌ 99% LỪA )
Tìm ở đâu vậy bác

Upvote 0
Tìm ở đâu vậy bác
nhóm fb đầy bạn à . bạn gõ Đặt đơn shopee or tiktok lazada cũng vậy , đầy nhóm
TUYỆT ĐỐI KHÔNG NHẬN HÀNG CỦA SHOP RỒI SHOP BANK TIỀN - VÌ NÓ CÓ THỂ BỊ BIẾN TẤU DO 1 SỐ KẺ LỪA ĐẢO

Upvote 0
Bản chất của nó đã là lừa rồi
không phải đặt đơn như kiểu gọi điện đâu , mình nhấn mạnh chữ màu để ng mới nắm được , không giới thiệu mang tiếng

Upvote 0
Bản chất của nó đã là lừa rồi
Ví dụ như này , mình đặt đơn gửi về cho họ , xong họ trả mình 10k . Nếu họ bùng coi như mình mất 10k và không trả mình thì mình đánh giá 1* sản phẩm đó . mình làm nhiều rồi nhưng chưa dính đơn nào bị bùng

Upvote 0
Mục đích của họ là gia tăng sản phẩm đã bán . lượng tương tác vv

Upvote 0
Bạn có rảnh lên face tìm group tinh tế, đâu ai cũng khôn như bạn đâu, thả 10 người nó câu lại1 người là có lãi rồi nhất là mấy bẹ bỉm sữa, mấy anh chị công nhân không hiểu nhiều thì khả năng dính quả lừa là rất lớn, bạn có thiện chí giúp người nhưng tiềm năng hại người nhiều hơn. Shop chân chính không bao giờ làm vậy, mấy thằng mạo danh thôi

Upvote 0
Bạn có rảnh lên face tìm group tinh tế, đâu ai cũng khôn như bạn đâu, thả 10 người nó câu lại1 người là có lãi rồi nhất là mấy bẹ bỉm sữa, mấy anh chị công nhân không hiểu nhiều thì khả năng dính quả lừa là rất lớn, bạn có thiện chí giúp người nhưng tiềm năng hại người nhiều hơn
mình mới nhấn mạnh rằng Tuyệt đối , chỉ cần như vậy là đủ

Upvote 0
Bạn có rảnh lên face tìm group tinh tế, đâu ai cũng khôn như bạn đâu, thả 10 người nó câu lại1 người là có lãi rồi nhất là mấy bẹ bỉm sữa, mấy anh chị công nhân không hiểu nhiều thì khả năng dính quả lừa là rất lớn, bạn có thiện chí giúp người nhưng tiềm năng hại người nhiều hơn. Shop chân chính không bao giờ làm vậy, mấy thằng mạo danh thôi
chứ còn kiếm tiền thì đều cần phải có kinh nghiệm

Upvote 1
Làm cái này ăn được mấy đồng rồi mai lấy gì làm nữa, cơ bản là phải có phương pháp lâu dai chứ làm 1 bữa ăn 3 bữa xong rồi lấy gì nữa mà ăn
làm không hết việc bạn nhé , nghề này mấy năm nay rồi
không có gì làm thì 10k tuy nhỏ , nhưng ngày làm 4 5 đơn thì cx đc 40 50k đấy là rảnh làm bạn , còn làm ăn lớn thì cần tư duy , tạo njk shopee tránh bị nó quét khóa , vv

Upvote 0
Làm cái này ăn được mấy đồng rồi mai lấy gì làm nữa, cơ bản là phải có phương pháp lâu dai chứ làm 1 bữa ăn 3 bữa xong rồi lấy gì nữa mà ăn
Bạn bảo làm 1 bữa ăn 3 bữa là sao , bản chất nó chỉ là công việc nhặt nhạnh từng đồng thôi mà

Upvote 0
có tiền trăm triệu đầu tư *** đâu mà lâu dài :V đơn cử giờ mấy thằng seller toàn mõm nhếch tự pr bản thân trong khi có đồng cắc nào đâu

Upvote 0
Mình cần sll acc zalopay đã định danh giá 50. B đi thu giá 35-40 ném qua mình giá 50 ăm chênh lệch cũng được
kèo này thế nào bác nhỉ

Upvote 0
nhóm fb đầy bạn à . bạn gõ Đặt đơn shopee or tiktok lazada cũng vậy , đầy nhóm
TUYỆT ĐỐI KHÔNG NHẬN HÀNG CỦA SHOP RỒI SHOP BANK TIỀN - VÌ NÓ CÓ THỂ BỊ BIẾN TẤU DO 1 SỐ KẺ LỪA ĐẢO
không tìm đc cái nhóm nào nên hồn bác ạ @@

Upvote 0
10k thì hiếm chứ có fb chính chủ thì nhận đặt đơn 7-8k nhiều mà fen
1 ngày có thể kiếm đc bao nhiêu bác -_- mỗi ngày đặt 1 đơn thì héo à

Upvote 0
Bạn bảo làm 1 bữa ăn 3 bữa là sao , bản chất nó chỉ là công việc nhặt nhạnh từng đồng thôi mà
trò này trc làm chán mẹ rồi cái thời còn dễ ko quét =) giờ nó yêu cầu cao hơn nick shopee mua vừa vừa phải phải thôi mấy nhóm đặt đơn nó toàn cho xốp vào hộp mang đi ship tôi lạ gì nữa

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week