Tìm công việc online tại nhà

Upvote 0
không tìm đc cái nhóm nào nên hồn bác ạ @@
Mình có trong nhóm này , bạn tham khảo https://www.facebook.com/groups/512830642630502
chăm chỉ thì tầm 40k-50k thôi bằng công nhân đi cày 2 tiếng
góp nhặt đi làm nghỉ trưa làm 1 đơn kiếm chai nước thui
trò này trc làm chán mẹ rồi cái thời còn dễ ko quét =) giờ nó yêu cầu cao hơn nick shopee mua vừa vừa phải phải thôi mấy nhóm đặt đơn nó toàn cho xốp vào hộp mang đi ship tôi lạ gì nữa
đúng là như bạn nói ý , để mà lâu dài thì cứ lao động là chính , còn online chụp giật tại nhà thì tôi nghĩ đây cũng là cách

Upvote 0
Mình có trong nhóm này , bạn tham khảo https://www.facebook.com/groups/512830642630502

đúng là như bạn nói ý , để mà lâu dài thì cứ lao động là chính , còn online chụp giật tại nhà thì tôi nghĩ đây cũng là cách
ngày chộp 40 50k đc rồi bác ạ e ko có cần nhiều đâu :((

Upvote 0

đúng rồi giờ nó quét cả thằng shipper lẫn shop luôn =)) trc tôi làm suốt giờ chán rồi làm mmo bắt đầu từ con số 0 thì thôi bỏ mẹ đi cho lành ko làm nổi đâu thà đi nhặt nhạnh rồi học cái nghề kiếm tiền quay lại hẵng chưa muôn :V

Upvote 0
Còn vài slot quay room p*rnhub. Làm việc giờ giấc linh động, online mọi lúc mọi nơi. Lưu ý nhỏ là ko được bận gì trong lúc quay :ami_fat_cat_068:
quan tâm vấn đề này bác ơi :))

Upvote 0
ngày chộp 40 50k đc rồi bác ạ e ko có cần nhiều đâu :((
thì cứ chăm chỉ là có tiền . nhưng mình lưu ý 1 chút là lên có nhiều thiết bị chia nhỏ ra để đặt đơn tránh bị quét , không lên lạm dụng 1 nick quá

Upvote 0
thì cứ chăm chỉ là có tiền . nhưng mình lưu ý 1 chút là lên có nhiều thiết bị chia nhỏ ra để đặt đơn tránh bị quét , không lên lạm dụng 1 nick quá
giải quyết dễ lắm bạn nhờ ng nào đi làm ấy mà đặt tôi toàn nhờ anh chị đặt thẳng địa chỉ công ty kêu thằng shippẻ giao chậm 1 ngày trong lúc đấy bảo shop nó gọi điện cho ship chuyển tiền cod còn mình chỉ ra nhận

Upvote 0
giải quyết dễ lắm bạn nhờ ng nào đi làm ấy mà đặt tôi toàn nhờ anh chị đặt thẳng địa chỉ công ty kêu thằng shippẻ giao chậm 1 ngày trong lúc đấy bảo shop nó gọi điện cho ship chuyển tiền cod còn mình chỉ ra nhận
cũng là 1 cách b

Upvote 0
Ví dụ như này , mình đặt đơn gửi về cho họ , xong họ trả mình 10k . Nếu họ bùng coi như mình mất 10k và không trả mình thì mình đánh giá 1* sản phẩm đó . mình làm nhiều rồi nhưng chưa dính đơn nào bị bùng

View attachment 219515
áp dụng affiliate nữa cũng có thêm tiền đó bạn

Upvote 0
mình thấy có cái app ShopBack được hoàn tiền mà chưa thử
Nên kết hợp Accesstrade đó bạn, thanh toán 25 hàng tháng, mình nhận nhiều lần rồi. Có nhiều chiến dịch dễ kiếm ra tiền. Chịu khó kết hợp nhiều thứ cũng có thu nhập

Upvote 0
Nếu bạn muốn kiếm tiền Online thì có thể cộng tác với mình. Mình đang thuê cộng tác viên để chạy một số chiến dịch tiếp thị liên kết.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week