• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask tìm adnetwork có driect link ổn

phauvip13

Junior
Reactions
5
MR
0.480
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài clickadu CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ

Last edited:
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài adterra CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
theo em có ăn mì tôm hàng ngày thôi bác

Upvote 0
Dạ chào máy bác, mình có một vài mạng xã hội với traffict 1 triệu user /ngay , mà mình muốn tìm các network có direct link tốt không biết có mãng nào nhĩ , mình có xài adterra CPM NÓ 0,3 0,4 , ko bik vậy là ổn chưa nhĩ mn . em newbie vừa tham gia mãng này mong các cao nhân giúp đỡ ạ
cpm 0.3-0.4/ ngày thì với 1 triệu traffic cũng 300-400$/ngày hả bro ?

Upvote 0
Traffic tốt thế này tìm các network có Google ADX mà chạy thôi bác

Upvote 0
à em ko có site bác em có nhiều page lớn trên mạng xã hội kiêm $ thông qua direct link bác ạ
Thông qua direct link? Sao không chơi shorten link luôn? Kiếm thêm hơi nhiều.

Upvote 0
à em ko có site bác em có nhiều page lớn trên mạng xã hội kiêm $ thông qua direct link bác ạ
Case của bạn thì làm website có chứa các ads network thì là nhất luôn rồi đó.

Upvote 1
Case của bạn thì làm website có chứa các ads network thì là nhất luôn rồi đó.
em có thử tạo website đặt ads e đổ tầm 50k / ngày nhưng ko hiệu quả nơi bác e đặt thử nhiều net 1 lần , nhưng cũng k hiệu quả = direct link á , em nghe nói đặt ads thì adsense ngon nhất , nhưng chưa chơi adsense không bik có hiệu quả hơn với dễ bị limit k bác nhĩ

Upvote 0
em có thử tạo website đặt ads e đổ tầm 50k / ngày nhưng ko hiệu quả nơi bác e đặt thử nhiều net 1 lần , nhưng cũng k hiệu quả = direct link á , em nghe nói đặt ads thì adsense ngon nhất , nhưng chưa chơi adsense không bik có hiệu quả hơn với dễ bị limit k bác nhĩ
www.shemedia.com

Upvote 0
Dứt thèn này đi bác, mình chả có traffic nên sài tool bơm ngon lành. không biết paid thế nào, chờ tin kaka
1655054728925-png.200325

Last edited:
Upvote 0
bác có join net nào chưa e tìm máy mãng thấy có clickadu adsterra là ổn. bác còn mãng nào nữa ko ạ, cho e xin vài mãng bác
Mình làm bên net nên tư vấn bạn thế thôi. Chứ cũng chưa rõ bên bác hoạt động content mảng gì

Upvote 0
Mình làm bên net nên tư vấn bạn thế thôi. Chứ cũng chưa rõ bên bác hoạt động content mảng gì
em 18+ view từ nam á hết bác ơi , e đang chạy adsterra cũng ổn áp , e ko bik có net adult 18+ riêng thì cpm có cao hơn k nhĩ bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,102
171,185
Latest member
anhchiuchoi888

Most discussed of week

Most discussed of week

Back