Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

pending từ 23-12 là sao các bạn
Type Ref# Amount Status
2016-12-23 21:29:23 Payout 16/PO/12/3132104 USD -10.00 PENDING
2016-12-18 08:37:32 Salvage Node 16/SN/12/0163303 USD 10.00 COMPLETED

Ngon nhỉ. Chơi dc trên ios ko các bác

mấy bác cho e hỏi, e with từ ngày 2016-12-26 , có phải tới ngày 07/02 e nhận đc tiền ko ạ

Last edited:
gần đây có chú nào Vẻify được cổng thanh toán Paypal không , em thử gần tháng nay , tổng cộng 6 lần , VOID hết @@~

Xong rồi , AE , Mình nghĩ là cái event ANG BAO , chủ yếu cho người ref thôi còn ae đi giới thiệu Ví dụ thế này
bạn giới thiệu 10 ngươi thì nhận đưọc 11$ nhưng giới thiệu 200 người thậm chí 500 người tối đa được 28$ và được đúng 1 cái lì xì 28$ thôi , mình nghĩ thế có đúng không ai đi qua cho xin ý kiến nhá

Xong rồi , AE , Mình nghĩ là cái event ANG BAO , chủ yếu cho người ref thôi còn ae đi giới thiệu Ví dụ thế này
bạn giới thiệu 10 ngươi thì nhận đưọc 11$ nhưng giới thiệu 200 người thậm chí 500 người tối đa được 28$ và được đúng 1 cái lì xì 28$ thôi , mình nghĩ thế có đúng không ai đi qua cho xin ý kiến nhá
Mình nói vấn đề này rồi mà bạn. Chính xác là như thế. Mỗi ref sẽ tăng 0.3$. Nhưng mà như vậy mình cũng vui vì tất cả những ai ref cho mình đều được hưởng bao lì xì giá trị cao thì mình cũng vui. Một điều tiếc là ref này không được tính là ref trong playtagg.

Mình nói vấn đề này rồi mà bạn. Chính xác là như thế. Mỗi ref sẽ tăng 0.3$. Nhưng mà như vậy mình cũng vui vì tất cả những ai ref cho mình đều được hưởng bao lì xì giá trị cao thì mình cũng vui. Một điều tiếc là ref này không được tính là ref trong playtagg.
thế túm lại là dù có giới thiệu đk 200 ngừoi mở ĂNG Bảo thì tối đa mình cũng chỉ có 1 bao lì xì 28$ thui đúng ko

Không phải đâu, đây là Ref thật đấy. Nếu không phải ref thật trong Playtagg thì nhập code với lấy tiền chính chủ kiểu gì ? Mình đã thử rồi. Giờ bạn nhấn Forgot Password trên Playtagg, điền email của facebook đã Sign Up vào, họ sẽ gửi link reset pass về mail. Những ai Ref mới của đợt lì xì này muốn nhận tiền đều phải làm thế. Khi đăng nhập lại mình sử dụng email của facebook đó và điền pass là xong, vào verify tài khoản trước trong lúc chờ

Không phải đâu, đây là Ref thật đấy. Nếu không phải ref thật trong Playtagg thì nhập code với lấy tiền chính chủ kiểu gì ? Mình đã thử rồi. Giờ bạn nhấn Forgot Password trên Playtagg, điền email của facebook đã Sign Up vào, họ sẽ gửi link reset pass về mail. Những ai Ref mới của đợt lì xì này muốn nhận tiền đều phải làm thế. Khi đăng nhập lại mình sử dụng email của facebook đó và điền pass là xong, vào verify tài khoản trước trong lúc chờ
ví dụ mình mời đk 200 người mở ANG BAO thì mình chỉ nhận được 1 cái lì xì max 28$ thôi đúng k cậu

Tất cả những người cậu mời cũng sẽ được nhận lì xì giá trị giống của cậu
Mình hơi ngu chút , ý cậu là , ví dụ , người 1 mở đk 10$ , người 2 mở được 12$ , người 3 mở được 13$
thì mình sẽ nhận được 10$ + 11$ + 12 $ phải ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back