• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

Cái này chỉ dành cho reg mới thì phải. Mình reg hoài toàn lỗi
Đúng, chỉ dành cho ref mới. Bạn nào acc cũ khó khăn quá thì đăng ký acc mới bằng facebook, nhận được $ dễ hơn vì giờ không còn quay code nữa. Nếu ref của mình đủ đông thì toàn bộ mọi người ref mình đều được 28$ hết. Vậy ngon hơn.

Giờ thì đã hiểu rõ hơn việc mở bao lì xì này rồi

Giá trị bao lì xì của người giới thiệu và tất cả người được giới thiệu sẽ bằng nhau. Nếu bao lì xì của mình 8$, của tất cả người mình giới thiệu sẽ là 8$. Nhưng nếu bao lì xì của mình là 28$ thì tất cả sẽ được 28$.
Nếu bạn nào muốn có bao lì xì giá trị cao thì nên vào chung 1 group, sẽ sớm có được giá trị 28$ hơn là mạnh ai nấy làm.

1. Đăng nhập Facebook
2. Mở link https://goo.gl/i06nnl
3. Sign up with Facebook
4. Nhập INGAME NAME: 3-8 ký tự viết liền, không ký tự đặc biệt, không số
5. Submit
6. Bao lì xì hiện ra giá trị cho các bạn

Chỉ app dụng cho các Facebook chưa đăng ký TAGG
lên
CURRENT VALUE

US$13.40

Mỗi người 1 bao. Khi ref mở bao lì xì, bao của bạn tự mở ra luôn.
như vậy là khi ref mở bao được thì mình mới mở được hay là có ref là mở được bác

cho e hỏi thêm, e ghi email playtagg vào đó, nhưng email đó không phải là email mà e đki fb, thì có được bọn angbao công nhận không ạ

bác ơi bạn e nó đăng kì cho e như thế bạn e nó phải giới thiệu thêm 1 người nữa để mở bao , thì em mới mở đk bao ạ , bạn e ref cho em nó cũng k mở đk bao lun
Không bạn ơi. Chỉ cần 1 ref mới. Ref mới này mở link của bạn, SignUp with FB, nhập INGAME name, sau đó bao lì xì của ref tự mở, bao lì xì của bạn cũng tự mở luôn

c
Vẫn đang làm ngon. Bạn nào vào link của mình thì sẽ được ngày 13.7$, con số này sẽ tăng dần dù các bạn không làm gì. Đến ngày 17 sẽ có code giá trị cao nhất cho các bạn.
chả hiểu thế nào nick e share nó ko hiện lên link ref đúng như tên em mà vẫn là tên của đứa share link đó , ấn sign up thì nó báo cái gì gì , cho phép truy cập vs fb rùi

Vẫn đang làm ngon. Bạn nào vào link của mình thì sẽ được ngày 13.7$, con số này sẽ tăng dần dù các bạn không làm gì. Đến ngày 17 sẽ có code giá trị cao nhất cho các bạn.

quay thì nó cứ vào 0 $.

có cần phải thay số đt không ạ. ( do lần trước quay 1 lần rồi mà không nhớ code)

Đúng, chỉ dành cho ref mới. Bạn nào acc cũ khó khăn quá thì đăng ký acc mới bằng facebook, nhận được $ dễ hơn vì giờ không còn quay code nữa. Nếu ref của mình đủ đông thì toàn bộ mọi người ref mình đều được 28$ hết. Vậy ngon hơn.
Reg thì dễ, mà ver mệt quá hix hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom