Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

christam02

Senior
Reactions
81
MR
0.000
THÔNG BÁO QUAN TRỌNG: Tiếp tục quay code! Tài khoản mới tạo quay được 1 lần, giới thiệu 3 người bạn, quay được 1 lần
Lưu ý:
- Code lần này chỉ add được vào tài khoản chính chủ (tài khoản quay số), không add được vào tài khoản khác.
- Các bạn nên verify trước. Đến đầu tháng sau hãy salvage, vì salvage bây giờ không rút tiền được (qui định rút tiền trước ngày 15 hàng tháng, thời gian salvage là 7 ngày). Thời gian các bạn chờ từ giờ đến lúc salvage thì 10$ green node của bạn cũng sẽ sinh lời thêm tiền. Như vậy, đến ngày 14, các bạn rút tiền sẽ được nhiều hơn 10$

Tiếp tục với sự kiện mới. Các bạn có thể vào địa chỉ sau để quay số kiếm code playtagg:
http://www.playtagg.com/revintheair/

Nhập email và số điện thoại để quay số thôi.

Sau đó các bạn đăng ký tài khoản Playtagg tại đây

Nhập code quay được vào:

Sau đó Salvage Node để chờ rút tiền về như trước đây thôi! Thực hiện như thế nào thì xem hình nha các bạn. Các bạn mới lưu ý là Sau khi nhập mã, các bạn sẽ thấy tài khoản vẫn là 0$. Để có tiền về tài khoản thì các bạn phải Salvage node các bạn mới có như hình:

Theo mình thì các bạn khoan hãy Salvage. Vì bây giờ các bạn Salvage thì 7 ngày sau mới xong, 16/12 thì không đặt lệnh rút kịp (trước 15 mỗi tháng). Nên mình khuyên các bạn hãy để yên, verify tài khoản trước. Đầu tháng sau chọn Salvage và rút tiền luôn.

Các bạn nhớ verify tài khoản nha:
1 là verify email. Ban vào mail để kiểm tra thư verify email nha.
2 là verify Payout, bạn làm theo hình:

Sau đó bạn nhập email paypal vào.
Sẽ có 1 yêu cầu xác minh. Bạn up 3 file theo thứ tự sau:
1. Mặt trước CMND hoặc bang lái xe
2. Mặt sau CMND hoặc bằng lái xe
3. Hoá đơn mua hàng hay hoá đơn khác có tên bạn trùng với tên trên CMND

Chúc các bạn may mắn
Proof:

proof mới

Attachments

1,014.6 KB · Views: 419
Last edited:
mình mới làm lần đầu, đoạn nhập code rồi làm gì tiếp theo nữa vậy thớt ơi
Bạn xem trên hướng dẫn. Theo mình thì các bạn khoan hãy Salvage node. Vì bây giờ các bạn Salvage thì 7 ngày sau là 16/12. Các bạn cũng không kịp đặt lệnh rút tiền (trước ngày 15 hàng tháng).
Các bạn chờ đầu tháng sau, sau khi các bạn đã verify tài khoản và mọi việc yên ổn hãy đặt lệnh Salvage và rút tiền luôn. Theo mình thì đừng nóng vội. Có nhiều bạn nóng vội trong đợt rồi đã mất sạch mấy trăm đô.

Bạn xem trên hướng dẫn. Theo mình thì các bạn khoan hãy Salvage node. Vì bây giờ các bạn Salvage thì 7 ngày sau là 16/12. Các bạn cũng không kịp đặt lệnh rút tiền (trước ngày 15 hàng tháng).
Các bạn chờ đầu tháng sau, sau khi các bạn đã verify tài khoản và mọi việc yên ổn hãy đặt lệnh Salvage và rút tiền luôn. Theo mình thì đừng nóng vội. Có nhiều bạn nóng vội trong đợt rồi đã mất sạch mấy trăm đô.
Mấy ngày nó very xong bác nhỉ.

Mấy ngày nó very xong bác nhỉ.
Verify tài khoản thì khoảng 1-3 ngày sau khi bạn up đầy đủ giấy tờ theo yêu cầu. Còn Salvage thì 7 ngày. Rút tiền thì đặt lệnh rút trước ngày 15, tiền về ngày 7 tháng sau.

Verify tài khoản thì khoảng 1-3 ngày sau khi bạn up đầy đủ giấy tờ theo yêu cầu. Còn Salvage thì 7 ngày. Rút tiền thì đặt lệnh rút trước ngày 15, tiền về ngày 7 tháng sau.
Cảm ơn bác. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,333
170,459
Latest member
Trantiennhat28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back