• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Tiếp tục kiếm code 10-100$ của Playtagg

mấy bác cho e hỏi, là làm acc clone thì thông tin rút tiền phải khác với acc chính, hay là giống có dc k ạ

TAGG đang có event mới, các bạn vào link này để tham gia nha.
Lưu ý:
1. Bạn phải đăng nhập vào Facebook mới tham gia thực hiện nhận code từ bao lì xì

2. Nếu đã có tài khoản TAGG rồi thì các bạn nhập email vào. Sau đó nhấn vào Share to your frieds để mời thêm bạn bè.

3. Nếu chưa có tài khoản thì các bạn vào link ở trên sau đó chọn Sign Up with Facebook. Tạo một tài khoản TAGG với INGAME NAME tuỳ ý.
Sau đó bạn bấm vào hình phong bì để mở bao lì xì lấy code. Lưu ý, code là chính chủ nên không thể nhập cho tài khoản khác.

4. Code sẽ được gởi đến email của các bạn vào ngày 10-17/2/2017.

5. Event bắt đầu từ 27/1 đến 17/2

Last edited:
Chắc các bạn đã biết trang web Playtagg.Hiện nó có event mới đón năm mới, mình sẽ hướng dẫn các bạn nhé
Bước 1: Vào link này: https://theengage.com/tagg/angbao/redirect/?app_data=TPNGUYEN#27699

Bước 2:
*** Nếu bạn đã có nick Playtagg, chọn Enter your existing TAGG email here to see your own Ang Bao: nhập Email của nick Playtagg vào. Bấm OK. Nó ra tên nick Playtagg của mình là được.
Sau đó bấm Share on Facebook rồi giới thiệu bạn bè kích vào link đó để đăng ký, thì bạn và bạn bè mỗi người sẽ được nhận 8$ đến 28$. Nó sẽ gửi code vào email của bạn sau ngày 17/02/2017

*** Nếu bạn chưa có nick Playtagg, chọn Sign up with Facebook, chọn tiếp tục, gõ tên từ 3-8 ký tự không dùng số. Chọn Submit

Sau khi tạo xong nick, bạn tiếp tục chọn Share On Facebook và mời bạn bè để kiếm 8$ đến 28$
Bạn có thể tạo Post khác để giới thiệu nha bạn!

Chắc các bạn đã biết trang web Playtagg.Hiện nó có event mới đón năm mới, mình sẽ hướng dẫn các bạn nhé
Bước 1: Vào link này: https://theengage.com/tagg/angbao/redirect/?app_data=TPNGUYEN#27699

Bước 2:
*** Nếu bạn đã có nick Playtagg, chọn Enter your existing TAGG email here to see your own Ang Bao: nhập Email của nick Playtagg vào. Bấm OK. Nó ra tên nick Playtagg của mình là được.
Sau đó bấm Share on Facebook rồi giới thiệu bạn bè kích vào link đó để đăng ký, thì bạn và bạn bè mỗi người sẽ được nhận 8$ đến 28$. Nó sẽ gửi code vào email của bạn sau ngày 17/02/2017

*** Nếu bạn chưa có nick Playtagg, chọn Sign up with Facebook, chọn tiếp tục, gõ tên từ 3-8 ký tự không dùng số. Chọn Submit

Sau khi tạo xong nick, bạn tiếp tục chọn Share On Facebook và mời bạn bè để kiếm 8$ đến 28$
Chơi kiểu này không đẹp nha bạn,tuyển ref thì đi chổ khác tạo topic khác.Ở đâu nhẫy vô ngang hông vậy chờy..

Chơi kiểu này không đẹp nha bạn,tuyển ref thì đi chổ khác tạo topic khác.Ở đâu nhẫy vô ngang hông vậy chờy..
Mình đã comment xin lỗi rồi mà. Do ko để ý nên ko biết bạn đó là chủ topic :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom