THỰC SỰ LÀ RẤT CHÁN

98 là mấy tuổi rồi nhỉ, có bị đi tù không các bác nhỉ,:oops:

mình con gái lô đề người ta cười cho thúi mũi hả:D
Gái à

thời bạn mình chỉ biết mặc áo dài trắng rồi đi học thôi,chứ còn nghĩ kiếm ra tiền thì chưa,khâm phục bạn thật

face con gái . face tuổi...!!!:) nhìn cách nói chuyện là biết behu ngây thơ quá. hồi trước cũng có hot gilrl suheo bên captcha giả con gái đó. rồi đi scam người khácl lộ ra là thằng con trai hehehee:D rành với mấy bác ấy quá mà . Mục đíhh chỉ là học mmo cho nhanh với thân phận con gái thôi. Mình nói thẳng nếu có đúng đừgg biện hộ nha.. Vì càng biện hộ càng lòi đuôi ra....Cứ là chính mình theo giới tính nhé sẽ thoải mái hơn:rolleyes:

face con gái . face tuổi...!!!:) nhìn cách nói chuyện là biết behu ngây thơ quá. hồi trước cũng có hot gilrl suheo bên captcha giả con gái đó. rồi đi scam người khácl lộ ra là thằng con trai hehehee:D rành với mấy bác ấy quá mà . Mục đíhh chỉ là học mmo cho nhanh với thân phận con gái thôi. Mình nói thẳng nếu có đúng đừgg biện hộ nha.. Vì càng biện hộ càng lòi đuôi ra....Cứ là chính mình theo giới tính nhé sẽ thoải mái hơn:rolleyes:
mình đâu quan tâm chủ thớt là trai hay gái đâu mà ngây thơ ,mình chỉ quan tâm đến manly thôi :D

xời:D

chài chém hôm qua tới giờ vẫn chưa hết chán nữa hả em .
còn 1 cách là đi lấy chồng ;) xong rồi mỗi khi chán cứ nói nó là nó sẽ chỉ cho em cách nào hết chán liền :rolleyes:

KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH NÀO ĐÂY, CHẢ NHẼ CỨ CẮM ĐẦU VÀO MẤY SITE PTC KIẾM 0.1, 0.2$ HAY SAO. HAIZ
KHÔNG CÓ LỐI THOÁT HAY SAO HẢ TRỜI:(
mấy bác tuyển mem gõ captcha cho e xin vài id kolo capt kiếm thêm 0.1 0.2$ nữa vậy
Ở đâu. Hà Nội thì pm tớ bày cho ngày 1-2$ haha. gấp 10 lần hiện tại rùi đó hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week