THỰC SỰ LÀ RẤT CHÁN

nói chung là mình chảng giúp dc gì..chỉ khuyên là cắm đầu vào mà học hành đi ...!đừng vội kiếm tiền.!học giỏi sau này có nhiều tiền thế thui...!
còn thấy học hành khó quá thì chuẩn bị lấy chông đi là vừa ...có nhan sắc 1 chút thì kiếm thằng giàu có ...còn ko thì kiếm 1 thằng có nghề rùi ...là có việc làm ...!

nói chung là mình chảng giúp dc gì..chỉ khuyên là cắm đầu vào mà học hành đi ...!đừng vội kiếm tiền.!học giỏi sau này có nhiều tiền thế thui...!
còn thấy học hành khó quá thì chuẩn bị lấy chông đi là vừa ...có nhan sắc 1 chút thì kiếm thằng giàu có ...còn ko thì kiếm 1 thằng có nghề rùi ...là có việc làm ...!
haiz

nếu SN 98, lời khuyên là "bé" nên tập trung cho xong 12 rồi hãy trở lại. Ở nơi rồng giun lẫn lộn này chết có ngày :D
Còn vẫn muốn kiếm tiền, bỏ ra vài tháng đọc lý thuyết MMO cái đã rồi hãy nghĩ đến chuyện kiếm tiền.
Kiếm tiền ko bao giờ là quá dễ dàng và thoải mái, ngoại trừ... (nói ra thất đức quá).

KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH NÀO ĐÂY, CHẢ NHẼ CỨ CẮM ĐẦU VÀO MẤY SITE PTC KIẾM 0.1, 0.2$ HAY SAO. HAIZ
KHÔNG CÓ LỐI THOÁT HAY SAO HẢ TRỜI:(
mấy bác tuyển mem gõ captcha cho e xin vài id kolo capt kiếm thêm 0.1 0.2$ nữa vậy
chả hùi trc còn thấy te te trong group a mà nhóc :p

:oops: ta đang phải về quê trình diện công an mặt nồi nên chưa len sg dc,ở nhà nhiều việc quá,khi nào lên ta sẽ ký đơn cho gia nhập cái bang- 1 đại danh môn chính phái kinh hãi nhất giang hồ :oops:

mình con gái lô đề người ta cười cho thúi mũi hả:D
gái gái ! gái kìa
tự reg acc chiến đi bạn

Gái thật ah? Thật thì mình giúp cho 1 ngày > 10$. Còn con trai khỏi PM

nếu bạn sinh năm 98 thì mình khuyên thật nên bỏ các thể loại MMO đi,cố gắng học hành rồi học ở một trường nào đó với ngành liên quan đến kinh tế
có thời gian thì học thêm forex ,chứng khoán, đầu tư

những thứ mmo khác sẽ chả dẫn bạn đi đến đâu đâu,mà chỉ tốn thời gian thôi

đó là kinh nghiệm của mình,nếu mình có thể qua lại cái thời bằng tuổi bạn thì mình sẽ làm như thế

nếu thích forex bạn để lại email mình sẽ gửi cho bạn trọn bộ sách chương trình nổi tiếng tại Mĩ về đầu tư (FREE nhé)

bổ sung tý nè ! kolo thì có thể reg acc để chiến ! còn soft thì có soft vina là free đó! chiến kolo thì gọi là mở đầu cho newbie ko có vốn nhưng phải gõ cẩn thận chứ dưới 100 code đầu tiên ko đc sai 1 từ ko thì banned đó, trên 100code thì đc phép sai ko quá 5 code trong 1 tháng !
http://www.mediafire.com/download/07627ea7jqr275p/VinaCaptchaFree1.6.0.zip

soft free ở link trên ! soft trên là soft vina ở bản 1.6 ! mình thấy bản đó là ổn nhất ko có chạy quảng cáo ngầm ! khi bật soft thì đợi khoảng trên dưới 1ph để nó hiện bảng thông báo update nhưng đừng update! cancle đi rồi xài
! chứ update thì bản mới nhất chèn quảng cáo nên khi gõ có hiện tượng tự nhiên mất con trỏ rất là bất tiện ! sau khi có vốn thì có thể chuyển sang các dự án khác
bây h là 20h57 rate : Thầu: 0.53/1000 chiến đi ngon lắm :D ngon hơn qlink cũng time :D ! gõ 1h sped 30 thì cũng dc 0.75$ chưa kể bonus 2-10% tuỳ số code trong nick :D
con gái mần MMothích ghê ! lại 98 ! show tí hình ảnh cho ae chiêm ngưỡng đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week