THỰC SỰ LÀ RẤT CHÁN

Chán thì bắt con gián mà quay:p
Làm mmo kô được thì ra ngoài mà làm
Dự chủ thớt có đuôi mọc phía trước:D

nếu bác có hứng theo e đầu tư mấy site nga kiếm chút cháo cũng đc :D
hiện e đang chơi 3 site nga tiền vẫn về đều :D
Đầu từ ko có phải làm ji nữa ko C ??? :rolleyes:

KIẾM TIỀN BẰNG CÁCH NÀO ĐÂY, CHẢ NHẼ CỨ CẮM ĐẦU VÀO MẤY SITE PTC KIẾM 0.1, 0.2$ HAY SAO. HAIZ
KHÔNG CÓ LỐI THOÁT HAY SAO HẢ TRỜI:(
mấy bác tuyển mem gõ captcha cho e xin vài id kolo capt kiếm thêm 0.1 0.2$ nữa vậy
Kiếm cái gì đó làm đi bạn. Bạn ngồi máy tính cả ngày kiếm cũng chả đc bao nhiêu, đi làm gì đó còn đc giao lưu với nhiều nguời. Biết đâu sẽ có ý tuởng để làm giàu.

Cho ăn kiểu như cho heo ăn hả C ??? mất nhiêu tgian ??? vốn đầu tư thế nào ???
đún r bạn. kiểu nông trại mà :D
12h cho ăn và thu hoạch 1 lần. còn vốn thì bạn có bao nhiêu thì đầu tư bấy nhiêu :D càng nhiều thì càng nhanh rút vốn thôi bạn

đún r bạn. kiểu nông trại mà :D
12h cho ăn và thu hoạch 1 lần. còn vốn thì bạn có bao nhiêu thì đầu tư bấy nhiêu :D càng nhiều thì càng nhanh rút vốn thôi bạn
đầu tư 500$ thì ngày đc nhiêu c ???

đầu tư 500$ thì ngày đc nhiêu c ???
ô vãi bac này cứng thế:eek:. site e đang chơi nó còn tính theo lv nữa cơ. lv1 nuôi gà đến lv7 mới đc nuôi lợn :(...bla bla
mà 500$ thì bác đầu tư PTC hoặc HYIP thì lãi nhiều hơn đấy
P/s: e nghe 500$ mà run lẩy bẩy chân tay rồi :confused:

Do thread không chịu tìm hiểu thôi. Chứ chiến task cf 1 tháng cũng không nhiều thì ít mình kiếm đc 1 củ. Thread tìm hiểu xem.

Kiếm cái gì đó làm đi bạn. Bạn ngồi máy tính cả ngày kiếm cũng chả đc bao nhiêu, đi làm gì đó còn đc giao lưu với nhiều nguời. Biết đâu sẽ có ý tuởng để làm giàu.
có nơi nào nhận 98 vào làm không bác, giá e ở thành phố thì sẵn sàng đi phát tờ rơi kiếm tiền, nhưng e nhà quê, có việc gì làm đâu
cậu ở đâu hn? pm yahoo
mình à, nói bạn biết thì biết không biết thì thôi nha
xã hồng hà, huyện đan phượng, thành phố hà nội ( hà tây cũ)

có nơi nào nhận 98 vào làm không bác, giá e ở thành phố thì sẵn sàng đi phát tờ rơi kiếm tiền, nhưng e nhà quê, có việc gì làm đâu

mình à, nói bạn biết thì biết không biết thì thôi nha
xã hồng hà, huyện đan phượng, thành phố hà nội ( hà tây cũ)
Hi, Trung Châu đây cưng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week