Thực hư chuyện Donate trên talktv????

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Vừa ngồi rảnh xem e Misthy stream thấy mấy a Donate $500, $300...Misthy ngồi đần mặt lun, k biết nói sao. Mọi người thấy sao mấy a đại gia VN. Thấy cổng thanh toán là PP hay sao đó.
P/s: Có xem stream bên nc ngoài thấy họ Donate k nhiều như vậy!!! Có lẽ stream trên talk sắp là 1 nghề HOT ta khi thêm chức năng donate!!!!!

Vừa ngồi rảnh xem e Misthy stream thấy mấy a Donate $500, $300...Misthy ngồi đần mặt lun, k biết nói sao. Mọi người thấy sao mấy a đại gia VN. Thấy cổng thanh toán là PP hay sao đó.
P/s: Có xem stream bên nc ngoài thấy họ Donate k nhiều như vậy!!! Có lẽ stream trên talk sắp là 1 nghề HOT ta khi thêm chức năng donate!!!!!
bạn chưa thấy thôi...
mình xem kênh của LOL boxbox có thằng Donate đến 2k$ kìa bớt đùa đi

có đòi lại đc k mấy thím :D

toàn PR cho nhau , chả ai cho không cái gì mà qua mạng cả , với một cái game thì càng ko thể

Ko refund đc đâu hay sao chứ. Hôm nọ mình đọc bài báo có thằng cu ở Úc donate $50k trên stream xong định dispute để lấy lại tiền nhưng PP ko giải quyết thế là mất. Cơ mà thằng cu đấy giàu vl nên chả sao

toàn PR cho nhau , chả ai cho không cái gì mà qua mạng cả , với một cái game thì càng ko thể
vậy bạn ko xem stream nc ngoài rồi nhé, VN mình mấy cái này thì đúng thật hiếm chứ nc ngoài mình thấy bình thường, bác vào azubu với tw mà xem xem thử có thật hay ko là rỏ có thằng nó donate đến vài K $ đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week