Thú vui trong wc của các bác là gì?

vào đi iaring nhanh nhanh còn ra chứ ngồi lâu trĩ :binhsua79:

Khi đi wc các bác thường làm gì? Không biết các bác có giông e k? Em có cái tật đã vào wc là phải mang điện thoại vào đọc báo, xem film, làm tý game. Cái lần đi wc đáng nhớ nhất của em vừa mới sảy ra .
Hum trước e bị táo bón đến khổ. Cả hôm đã nhịn ăn để không phải thăm Washington DC rồi vậy mà cũng không thoát được. Ngồi trong nhà vệ sinh mất 20p tình hình vẫn chưa có dấu hiệu khả quan ,ca này chắc các bác từng bị mới hiểu cảm giác của em thế nào . Tự dưng điện thoại kêu tít tít báo giờ đánh Boss chả là em đang chơi game Minh Châu. Em đánh miết mất đến 20p vẫn chưa xong đến lúc kill được con boss rơi ra 1 đống đồ sướng quá, sướng hơn nữa là e đã cho ra hết mà k thấy đau tý nào cả. Sướng phê luôn
Công nhận đi wc mà play game thì khoan khoái , thoải mái lắm, có bác nào giống em chưa , chưa bao giờ thì nên thử xem ke ke

Thread PR game đủ thể loại từ chiêu thức :binhsua76:

Í , giống mình thế , vào wc là phải mang theo báo , còn k có báo là cứ pải cầm chai dầu gội đầu lên đọc thì mới đi đc =))
Coi chừng bị ghép tội oan vào chung vụ với lũ PR này :binhsua76:

Í , giống mình thế , vào wc là phải mang theo báo , còn k có báo là cứ pải cầm chai dầu gội đầu lên đọc thì mới đi đc =))

=)) hài vl haha:binhsua06:

pha 1 cốc nước vào nhà vệ sinh ngồi uống. uống hết cốc nước thì cũng là lúc ị xong:binhsua06:

vừa ị vừa check mmo4me xem có j hot :m099:

Ơ nhưng đúng thế mà , toa lét là nơi yên tĩnh lí tưởng để ôn thi đại học

Vãi thật lại còn mang cả tài liệu vô ôn thi cơ à...

Ngồi thiền , bị nặng thì vận nội cộng biến hóa super saiyan, đấm bốc, luyện trưởng.....

muốn đi trơn tru thì cứ vào WC rồi mở HKT nghe là bảo đảm hết táo bón, kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom