Thu nhập từ MMO $ nên đầu tư vào đâu ? để kiếm có thể thêm tiền $$

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Chào cả nhà MMO4ME !

Hàng tháng bạn có được một món tiền thu nhập MMO tương đối ổn định . Món tiền đó nói lớn thì không lớn, nói nhỏ thì không nhỏ. Nếu không giỏi tính toán, nó sẽ biến đi một cách nhanh chóng. Trái lại nếu khéo vận dụng, nó sẽ sinh lợi, khéo léo tích tiểu thành đại… tăng giá trị lên mãi.

$ Biết dùng tiền làm ra tiền $

• Em xin lập thớt này mong các pro có lĩnh vực trong lĩnh vực đầu tư có thể tìm được người cùng chí hướng !
  • Thảo luận về vấn " Thu nhập từ MMO $ nên đầu tư vào đâu ? để kiếm có thể thêm tiền $$." hạn chế rủi ro
P/S : Bác nào có phương pháp cụ thể em sẽ đưa lên # 1 để mọi người cùng tham khảo nhé !

Last edited by a moderator:
rút $ về đầu tư vàng, đô la, đất :D

lỡ vàng dola xuống giá ~~ đất bán ko dc @@ giảm giá thì sao :))

Upvote 0
adp đang hot, bác nào đầu tư thì bay vô làm quả acc vài k thể nào cũng lãi...
Vote thêm 1 phiếu cho HYIP, chơi theo mấy pro là đc, quan trọng là phải to gan, khà khà

Upvote 0
Tiền tạo ra tiền ư ? duy nhất là đầu tư hoặc gửi bank ở ngoài, cái này tui khoái nhất!
Chiến GA đi, > $600/tháng :D

Upvote 0
Đúng là có thể dùng tiền để kiếm tiền nhưng ko dễ đâu cậu,cậu cũng biết rồi đấy,chơi hyip thì như ngồi trên chảo lửa vì 90% là scam,chơi forex thì đầy rẫy sàn uy tín nhưng lại thiếu kỹ năng trade để kiếm lời và cũng rất rủi ro như chơi bạc vậy,đầu tư thuê ref ptc càng dễ thất bại hơn,70% khả năng là bị lỗ.Cách tốt nhất là cứ giữ tiền ở đó đi nếu như ko có can đảm hoặc số tiền cậu định dùng đầu tư đó rất quan trọng với cậu,khuyên chân thành đấy.Còn nếu đã nói đc 3 chữ tôi ko sợ thì hyip là con đường lý tưởng nhất,nhưng mình ghét chơi theo kiểu này vì nó ngốn thời gian,với mình thời gian quan trọng hơn vài $ lẻ nhiều.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week