Thu nhập từ captcha /1 tháng?

ai chịu khó ngày captcha 6h/đ lak kiệm 5-10$ rồi tùy vào sp mọi người nữa ai làm lâu năm thì nhiều ai mới vào thì ít vậy thôi
làm dự án nào mà nhièu vậy , mình đang làm kolo sp 3x mà ngày làm cả chục tiếng chỉ đc 2-3-4$ , bác làm dự án nào vậy chia sẻ cho anh em chút kn đi :(

tích tích tí làm quả lô cũng đc bác à :p
lô đề ra đê mà ở bác. :p . lô đề đối với những người giỏi tưởng tượng là rất hay trúng. e thì chịu.

Mấy bạn newbie đừng hỏi trên này không có ai trả lời cụ thể cho các bạn được đâu , các bạn ra ngoài chịu khó xem lại các bài pro đã đăng trước ý , mình thấy công việc này chủ yếu là nhờ vào chăm chỉ và kĩ năng đánh máy , mình cũng mới tham gia MMO và đánh dự án Kolo mỗi ngày bỏ ra 6h đc 4$ => tháng 120$ :D

Captcha mệt , đau lưng nhưng mà nhàn.Nếu cố gắng thì 1 ngày ít nhất cũng 5-7$ đối với GGS.Còn muốn trền 10$/1 ngày thì pix nhé + gói private mà chiến nhé
Sao giờ nó ko cho đăng ký nữa nhỉ?traitimbuon!

Mấy bạn newbie đừng hỏi trên này không có ai trả lời cụ thể cho các bạn được đâu , các bạn ra ngoài chịu khó xem lại các bài pro đã đăng trước ý , mình thấy công việc này chủ yếu là nhờ vào chăm chỉ và kĩ năng đánh máy , mình cũng mới tham gia MMO và đánh dự án Kolo mỗi ngày bỏ ra 6h đc 4$ => tháng 120$ :D
bạn đúng là pro, kolo 6h đc 4$ lận à :), cao hơn mình gõ GGS lun :D...
mình thấy captcha chỉ là công việc cứu vãn trong lúc thất nghiệp thôi :(, được cái vừa gõ vừa xem phim, từ lúc gõ captcha tới giờ đã ôn tập hơn chục bộ phim mà vẫn có tiền xài hàng ngày mà ko bị áp lực =))

bạn đúng là pro, kolo 6h đc 4$ lận à :), cao hơn mình gõ GGS lun :D...
mình thấy captcha chỉ là công việc cứu vãn trong lúc thất nghiệp thôi :(, được cái vừa gõ vừa xem phim, từ lúc gõ captcha tới giờ đã ôn tập hơn chục bộ phim mà vẫn có tiền xài hàng ngày mà ko bị áp lực =))
kolo hiện tại mình thấy ổn định mà rate 0.5 trở lên nếu chiến vào lúc 2h sáng thì 1h cũng đc 1$ mà bạn :D , mình thấy đánh kolo ko bị áp lực vì nó ko ban id

Các bác gõ dự án nào mà đc lắm tiền vậy. Mình gõ kolo mà 1 tiếng được có 0,3$ thôi. Ai giúp mình tìm 1 dự án hoàn hảo với. Thank you moi người

Các bác gõ dự án nào mà đc lắm tiền vậy. Mình gõ kolo mà 1 tiếng được có 0,3$ thôi. Ai giúp mình tìm 1 dự án hoàn hảo với. Thank you moi người
1h 0,3$ bao nhiêu nick bạn mình củng mới tập đánh kolo thôi nhưng 1h 1 nick củng phải 0,25$ mình đánh từ 3 - 4 nick sp tầm 19 thôi

mấy bác gõ trâu thế, e gõ đc đúng 2 tiếng rồi bỏ, do mạng chậm và thấy nản quá :(

Gõ captcha thì giờ chơi ở trang nào ngon nhất vậy? Và chơi captcha thì nên chơi mấy trang nhỉ? Xin các bn chỉ giáo :D

vừa làm vp vừa kẹp thêm nghề này tổng thu nhập 1 tháng cũng dc 8 củ.Lương vp tầm 5 củ:p

mơ ước của minh rồi làm mãi mà thu nhập tháng chẳng được 2 củ:oops:
chủ yếu kiên trì và kinh nghiệm thôi,tốc độ đánh cũng sẽ dc cải thiện theo thời gian,nhưng thật sự khuyên bạn nên kiếm 1 cv ở ngoài và chỉ xem capt là nghề tay trái kiếm thêm thôi.Vì đây là công việc hao sức nhất trong tất cả các lĩnh vực mmo.Trong khi ra ngoài làm chỉ làm pv 8 tiếng thôi lương cũng 3-4tr rồi thì tại sao phải ngồi nhà làm capt chi cho mệt mắt hại não. :D

Mình không có ý nói gì các bạn gõ captcha đâu
Để mình kể cho các bạn 1 chuyện
năm 2010 mình có rủ thằng bạn mình gõ captcha nó bảo 1000 cái chưa được bát phở có quẩy (lúc đó rate là 1$/1k)
Rồi dần dần rate giảm còn 0.8 0.7 0.6 và giờ thì 0.4 vẫn có ông ngồi gõ
làm cái nghề captcha này như kiểu khổ dâm vậy]
Mặc cho nó đè đầu cưỡi cổ vẫn chỉ biết kiên trì đặt niềm tin vào đôi tay =))
bỏ đi các bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back