Thu nhập từ captcha /1 tháng?

gõ gì mà 2 ngón vậy trời cò mổ à @@
Buồn thiệt chứ...có nhất thiết phải la làng lên thế ko chài...hic :oops:

Hichic. mình gõ 2 ngón...:(...thôi đi ra vậy
có gì đâu trời,lúc mình mới vào gõ,phải nhìn xuống bàn phím mà mổ cò cò như đứa trẻ bập bẹ tập gõ vậy,ngước lên ngước xuống mổ mổ vừa mỏi cổ mà cái tay nó cũng đơ đơ nữa,gõ hoài cũng quen,khỏi nhìn xuống mà cái tay nó cũng tự linh hoạt,ai cũng có thời vậy mà :D,ko ai bằng bạn mà bạn cũng chẳng thua ai,giờ thì chịu mỏi trước tiên trước đã bạn =]]

mình đang gõ 10 ngón giai đoạn đầu, còn ngượng tay lắm
thu nhập 5$/tháng
voãi: 10 ngón giai đoạn đầu và cái kết 5 đô /1 tháng :p, theo mình thì cứ đánh tự nhiên cứ đã cho tay linh hoạt, quen phím, dù 2 ngón hay 10 ngón cái quan trọng là cảm giác với phím ;), dùng các phần mềm luyện gõ thêm, khi nào thuần lắp vào đảm bảo ăn đứt 5 đô/1 tháng :D

mình đang gõ 10 ngón giai đoạn đầu, còn ngượng tay lắm
thu nhập 5$/tháng
Vãi cả 5$/tháng, minh gõ 1 ngón chắc cũng đc bằng đấy:D

Bạn nào không gõ được 10 ngón thì down phần mềm gõ 10 ngón về mà tập, còn nếu mà biết rồi thì vào trang http://play.typeracer.com/ mà luyện level.

Mình luyện ở trang này 1 time sau từ 65wpm -> 90wpm. Hiện gõ mega full sp 30, thu nhập cũng được 3-5$/ngày nếu làm chăm 2-5h/ngày

Mình gõ 1 ngón thôi :((. Có bạn nữ nào có bí quyết thì gia sư giúp!( nữ thôi nhá nam ko theo học được )

1 tháng 1 triệu rưởi thì mình thấy nên nghĩ đi bạn ơi.chứ 1 triệu rưởi mà hư con mắt thì mình thấy ko có đáng

Xưa hồi lớp 7 lớp 8 toàn thâu đêm chơi võ lâm, ko dám bật đèn, thế là gõ phím thành bản cmn năng ko cần nhìn =)))

Đâu ý là xưa train võ lâm đêm ấy, ko bật đèn lâu lâu thế là quen phím gõ 7 ngón ( 5 trái 2 phải ) . Võ lâm 2, bỏ lâu rồi dấn thân vào ko dứt ra đc =)) captcha gthóch gõ mỗi qlink, ngồi chắc tầm 800-1k/h thôi mà lười lắm chả gõ

Đâu ý là xưa train võ lâm đêm ấy, ko bật đèn lâu lâu thế là quen phím gõ 7 ngón ( 5 trái 2 phải ) . Võ lâm 2, bỏ lâu rồi dấn thân vào ko dứt ra đc =)) captcha gthóch gõ mỗi qlink, ngồi chắc tầm 800-1k/h thôi mà lười lắm chả gõ
hồi đó mình có chơi các trò như võ lâm thu phí , võ lâm 2 , chinh phục , con đường tơ lụa, kiếm thế , ngọa long , audition ..v..v....nói chung từng thử qua và chơi lâu rồi nên chán lắm.với lại chơi chủ yêu là võ lâm thu phí nhưng thấy nó càng lúc càng xàm nên bán acc rồi.hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week