• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thu nhập của các bác chơi youtube???

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
Các bác chơi youtube qua google adensense báo danh xem bác nào thu nhập cao nhất nào?? Xem xong chắc sốc quá :(
Em 1 ngày kiếm được có 1-2 $ thui ạ :((

lúc trước cũng khá ỗn, đợt bão zừa rồi đói luôn

Các bác chơi youtube qua google adensense báo danh xem bác nào thu nhập cao nhất nào?? Xem xong chắc sốc quá :(
Em 1 ngày kiếm được có 1-2 $ thui ạ :((
Nhắc nhở cậu thread và 1 số bạn sau này không lập những topic ngoài lề như vầy trong các Box MMO nhé.

Vâng, đây cũng là câu hỏi mà mình đã lặn lội tìm kiếm mà chưa có ai trả lời giúp.
Các pro cho hỏi cách up video mà ko bị bản quyền đi. Dù đã đổi mã hash

chừng nào bạn đổi khuôn mặt trong video từ người khác sang khuôn mặt của bạn thì ok nhé !@@ :D

reup thì reup nhưng có bao nhiều người lãnh được tiền mới là quan trọng bạn nhé ! :D
thấy họ thế chứ bị block cũng nhiều đấy ^^ chứ không sao có người đi mua acc hoài :D

Re-up ko đc thì thử re-make đi các bro, đầu tư tí chất xám vào là ok mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom