Tutorial Thu nhập 300 $ mỗi tháng bằng cách tải video lên Dailymotion

Mình thời gian đầu mãi mới lên được tiền mà bạn mới àm mà đã lên được rồi ! Công nhận bạn giỏi :D:D Cố gắng lên nhé, có xiền gửi về chia sẻ với ae nhé :D
Mà mình cũng kok biết đến cách gửi thư hỗ trợ đâu :D
mình cả chục ngày rồi nè, ko lên xu nào... mà gửi thư hỗ trợ sao vậy các bro?

Bác chủ thớt cho mình hỏi là nó tính tiền theo view hay theo click vô qc như youtube nhỉ? :)

Với lại bnhiêu s thì được tính 1 view vậy mấy bác?

Last edited:
khó ăn đề xuất , tag tối đa dc 10 ak , tháng dc 3$ :confused::confused::confused::confused:
khó kiếm view hơn youtube nhưng dc cái ít ban acc , :D:D:D:D:D

khó ăn đề xuất , tag tối đa dc 10 ak , tháng dc 3$ :confused::confused::confused::confused:
khó kiếm view hơn youtube nhưng dc cái ít ban acc , :D:D:D:D:D
Dùng SSH có ref từ fb, ẩn ip thì có được không thấy nghe ngon thế. 1 ngày chắc cũng được 10$ là ít :v

www.manhtruong.com ! Kính cẩn mời bạn so sánh nhé ... Kok đọc kỹ cuối bài viết mình đã cập nhật thêm cả hướng dẫn cài đặt vps chỉ biết phán xét
Link bài viết đây : http://manhtruong.com/thu-nhap-300-moi-thang-bang-cach-tai-video-len-dailymotion/

Cẩn thận setting lại nguồn lưu lượng truy cập bạn nhé ! Vì lúc Hide Referrer thì Dailymotion sẽ tính là "Proxy Referrer" vì thế khuyến khích nhất là dùng websyndic vì cái này thậm chí ngày trước mình dùng cho Youtube còn được (47 view dc 3$). Websyndic có chức năng chọn IP theo địa chỉ thực lên cực kỳ có lợi mặc dù tốn hhiều điểm 1 tý
Cái này pay ngày hay sao thế bạn ?

Dùng SSH có ref từ fb, ẩn ip thì có được không thấy nghe ngon thế. 1 ngày chắc cũng được 10$ là ít :v
đc bác ak , mình có scan ssh mà cùi wá , load yếu nên ko chạy tool đc , nếu ssh ngon thì để view nhiều thời gian , trên 100 s là ok
bác có ssh ngon mạnh share ít hi

^
Cảm ơn bác, có chỗ nào để xem giá của view ở các khu vực không nhỉ? Với lại cho em hỏi cái chỗ xem thu nhập từ video chỉ xem được 10 ngày đầu của tháng (từ ngàyt 1-> 10) mà video em tải hôm qua, có cách nào xem được thu nhập của video đó không nhỉ? :~

:), để cày thử coi 1 tháng được như bác thớt không? :D
Cảm ơn bác đã chia sẻ :)

mem mới, mới chơi với phương châm chậm mà chắc (ko tool, cheat) !!
bũa nào rãnh rãnh đi spam các kiểu con đà điểu cũng lên được 1$$ đó các bạn . không có thời gian thì cứ siêng đăng video tầm 12 tháng nữa cũng bắt đầu thu hoạch quan trọng là đừng nãn lòng. :D:D:D:D:D

Attachments

50.7 KB · Views: 126
mem mới, mới chơi với phương châm chậm mà chắc (ko tool, cheat) !!
bũa nào rãnh rãnh đi spam các kiểu con đà điểu cũng lên được 1$$ đó các bạn . không có thời gian thì cứ siêng đăng video tầm 12 tháng nữa cũng bắt đầu thu hoạch quan trọng là đừng nãn lòng. :D:D:D:D:D
Bác chia sẻ cách làm giúp em phát, em cũng không tool tiếc gì hết, được mấy trăm view mà không được xu nào.

Bác chia sẻ cách làm giúp em phát, em cũng không tool tiếc gì hết, được mấy trăm view mà không được xu nào.
bạn thử gửi thư chưa . chưa thì mẫu của mình hổm bữa nè , bạn tham khảo

Attachments

28.4 KB · Views: 113

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,617
Latest member
handsomeMan

Most viewed of week