Tutorial Thu nhập 300 $ mỗi tháng bằng cách tải video lên Dailymotion

Dùng chức năng Hide Refferer của các web mình giới thiệu nhé

Còn tùy vào ip người xem bạn ạ ! Thống kê cụ thể không có nhưng mình tính nếu ip từ mỹ,Canada,france,Belgium,Anh 300,400 view là dc 3$ rồi còn tùy thuộc vào thời gian xem video nữa thì mình chưa tính được

Chỉ cần chưa có trên Dailymotion và chưa được bảo vệ bởi luật đăng ký bản quyền thì reup thoải mái bạn nhé !

Bạn thử tìm nguồn bài viết giùm mình với ????

@Mình update cái proof Paypal từ hồi mới chơi cái này ! Tìm mãi mới thấy
Mình hỏi lần nữa .bai viết này của bạn ak. Bạn viết khi nào .ban co Web riêng ko . Để có j mình lấy link Web rồi mọi người so sánh. Cần thì nhờ mod làm phân xử luôn

Mình hỏi lần nữa .bai viết này của bạn ak. Bạn viết khi nào .ban co Web riêng ko . Để có j mình lấy link Web rồi mọi người so sánh. Cần thì nhờ mod làm phân xử luôn
www.manhtruong.com ! Kính cẩn mời bạn so sánh nhé ... Kok đọc kỹ cuối bài viết mình đã cập nhật thêm cả hướng dẫn cài đặt vps chỉ biết phán xét
Link bài viết đây : http://manhtruong.com/thu-nhap-300-moi-thang-bang-cach-tai-video-len-dailymotion/
124 views cũng ko đc xu nào nè bác
Cẩn thận setting lại nguồn lưu lượng truy cập bạn nhé ! Vì lúc Hide Referrer thì Dailymotion sẽ tính là "Proxy Referrer" vì thế khuyến khích nhất là dùng websyndic vì cái này thậm chí ngày trước mình dùng cho Youtube còn được (47 view dc 3$). Websyndic có chức năng chọn IP theo địa chỉ thực lên cực kỳ có lợi mặc dù tốn hhiều điểm 1 tý

đã từng ngâm cứu .bác cho hỏi có view mà không có tiền là sao nhỉ :(

đã từng ngâm cứu .bác cho hỏi có view mà không có tiền là sao nhỉ :(
Hồi đầu mình cũng bị y như bạn ! Nên mình rút ra những điều sau
1 - Channel của bạn phải được chăm sóc cẩn thận 1 chút đầy đủ thông tin.
2 - Nên up ít nhất 10 video hẵng bắt tay vào điều traffic ảo vào, mỗi chia đều ra các video
3 - Sử dụng chức năng Geo location của websyndic là tốt nhất vì chức năng này sẽ cho ra IP thực
4 - Thời gian nên dao động từ 90 - 120s vì thế mình mới giới thiệu 3 trang web surf vì websyndic kok có Random time còn 2 cái kia có random từ 90 - 120s
5 - Dailymotion 1 tuần chỉ cập nhật 2,3 lần
6 - 1 tuần mà kok thấy có tiền thì tạo channel mới làm lại cẩn thận
7 - Nếu có thể kiếm view thật được thì càng tốt :D view thật
8 - Video lên chia sẻ lên đâu đó để lấy link trỏ về.

www.manhtruong.com ! Kính cẩn mời bạn so sánh nhé ... Kok đọc kỹ cuối bài viết mình đã cập nhật thêm cả hướng dẫn cài đặt vps chỉ biết phán xét
Link bài viết đây : http://manhtruong.com/thu-nhap-300-moi-thang-bang-cach-tai-video-len-dailymotion/

Cẩn thận setting lại nguồn lưu lượng truy cập bạn nhé ! Vì lúc Hide Referrer thì Dailymotion sẽ tính là "Proxy Referrer" vì thế khuyến khích nhất là dùng websyndic vì cái này thậm chí ngày trước mình dùng cho Youtube còn được (47 view dc 3$). Websyndic có chức năng chọn IP theo địa chỉ thực lên cực kỳ có lợi mặc dù tốn hhiều điểm 1 tý
em xài views thật lun đó bác mà hình như nó tính mới tới ngày 5/7 à

Tháng 5 chơi thử 2 kênh, 1 kênh được >170$, 1 kênh được >100$. Chăm chỉ up video chứ không view ảo gì cả, cũng chẳng biết view ảo là gì. Hý hửng đợi thanh toán, tới ngày tổng kết nó trừ sạch, kênh 1 còn 17$ kênh 2 còn 6$. Sốc nản toàn tập -> Quay về youtube

Tháng 5 chơi thử 2 kênh, 1 kênh được >170$, 1 kênh được >100$. Chăm chỉ up video chứ không view ảo gì cả, cũng chẳng biết view ảo là gì. Hý hửng đợi thanh toán, tới ngày tổng kết nó trừ sạch, kênh 1 còn 17$ kênh 2 còn 6$. Sốc nản toàn tập -> Quay về youtube
quỳ

ủa là web của bác ak :D:D:D:D:D:D
làm cứ tưởng .....
sr bác ,

Vào đoc ko kỹ trên web đó người viết cũng tên là sunnizer ah.

cho hỏi vì sao video.mp4 nó không cho tải lên , nó báo định dạng không được hổ trợ , vậy định dạng nào mới được hổ trợ , xin các pro giúp với ... cảm ơn

cho hỏi vì sao video.mp4 nó không cho tải lên , nó báo định dạng không được hổ trợ , vậy định dạng nào mới được hổ trợ , xin các pro giúp với ... cảm ơn
mình vẫn đăng lên bình thường mà . có mp4, mkv, .. lưu ý 1 tý là khi đăng lên nếu có hiện "Độ kết nối của bạn đã ngưng. Việc tải lên sẽ thử lại tự động khi kết nối internet được tìm thấy." thì hãy kéo file cần đăng để cái trang load trong khoảng 5s thì thả file vô nhé !! không đc thử lại vài lần sẽ được nhé .

gần 200 view, ko có xài tool j hết mà vẫn là 0.00 :( nản rồi nha
lúc đầu mình cũng không lên $ . giờ lên đều đều rồi ( mặc dù lên cực ít ) hình như lượt view phải nhiều hơn 50/ ngày nó mới lên thì phải . hoặc có 1 trường hợp nữa là mình gửi tin nhắn hỗ trợ cho nó rồi mình mới được lên . bạn thử coi .

lúc đầu mình cũng không lên $ . giờ lên đều đều rồi ( mặc dù lên cực ít ) hình như lượt view phải nhiều hơn 50/ ngày nó mới lên thì phải . hoặc có 1 trường hợp nữa là mình gửi tin nhắn hỗ trợ cho nó rồi mình mới được lên . bạn thử coi .
ok, để mình thử coi sao... tks bạn

Mình thời gian đầu mãi mới lên được tiền mà bạn mới àm mà đã lên được rồi ! Công nhận bạn giỏi :D:D Cố gắng lên nhé, có xiền gửi về chia sẻ với ae nhé :D
Mà mình cũng kok biết đến cách gửi thư hỗ trợ đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back