• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

Cho mình hỏi chỗ điền Account Name: Tên tài khoản nhận $ ( tên chủ tài khoản thẻ nội địa hoặc visa, master,...)
Có cần chú ý first name và last name giống PP không hay điền tên theo tiếng Việt

up lên cho pro nào trả lời câu hỏi e cái , hoặc có ai rảnh về bank wire cho e hỏi chút

mấy a e có kinh nghiêm về wire cho em hỏi ,nếu wire số lượng 200$ có được nhận wire không ạ ??????

mấy a e có kinh nghiêm về wire cho em hỏi ,nếu wire số lượng 200$ có được nhận wire không ạ ??????
úp dùm bạn mình ko rành, củng sẳn biết thêm

Cho mình hỏi chỗ điền Account Name: Tên tài khoản nhận $ ( tên chủ tài khoản thẻ nội địa hoặc visa, master,...)
Có cần chú ý first name và last name giống PP không hay điền tên theo tiếng Việt
Full name như lúc đăng ký với bank
min wire là do net quy định, còn nếu net đã gởi thì bao nhiêu cũng nhận dc.

Bác nào chỉ e điền cái này với...thanks nhìu ạ

cho em hỏi "Bank Office/Branch" và "Bank Postal Code" điền như thế nào? em dùng vietcombank( hà nội)

Ai có kinh nghiệm wire sonic để lại thông tin mình PM hỏi xí

Còn kẹt lại 2 cái này không biết điền sau?
> không cần thiết. chừng đó đủ ngon roài c.
Ai có kinh nghiệm wire sonic để lại thông tin mình PM hỏi xí
Cứ điền thông tin bình thường là ok thôi c. VCB, ACB nhanh hơn so vs bank #.

Mọi người cho mình hỏi với,mình chơi một net offer nhưng chơi nhiều acc thế mình có thể dùng nhiều tài khoản ngân hàng khác nhau nhưng name account là của mình để rút tiền về không hè

@w3offers bạn cho hỏi, thông thường wire về ACB bao lâu nhận đc ạ ?

@w3offers bạn cho hỏi, thông thường wire về ACB bao lâu nhận đc ạ ?
Nhanh thì 1 ngày, chậm thì 3,4 ngày, 1 tuần gì đó :D chưa có kinh nghiệm nhiều :)

Nhanh thì 1 ngày, chậm thì 3,4 ngày, 1 tuần gì đó :D chưa có kinh nghiệm nhiều :)

:(

Mình đợi từ 15, giờ là 20 rồi vẫn chưa tahays tin gì

Chắc phải sang tuần rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back