Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

Cứ Vietcombank mà dùng nhé;)

Ví dụ bên US gửi em tầm 3k USD e cầm thẻ đó ra VCB nhận usd luôn hay vnd bác ơi

thời gian wire bank của mọi người khoảng mấy ngày vậy. net báo paid từ t6 tuần trước mà đến hôm nay vẫn chưa thấy gì

thời gian wire bank của mọi người khoảng mấy ngày vậy. net báo paid từ t6 tuần trước mà đến hôm nay vẫn chưa thấy gì
Bình thường tầm 5 ngày bạn ( ko tính t7 cn)

Ví dụ bên US gửi em tầm 3k USD e cầm thẻ đó ra VCB nhận usd luôn hay vnd bác ơi

Cầm thẻ ko đc nhé. Mang Cmnd ra ngân hàng rút USD.

các bác cho em hỏi là thằng đông á nó quy đổi tỉ giá 1$= bao nhiêu vnd vậy các bác

may quá tìm đk cái này thank bác nhiều :D

hôm qua net nó paid được có ~350$ trừ fee các kiểu còn có 300$ :confused: về việt nam được 6tr3. mà nó paid buổi sáng 2h chiều đã thấy vcb có tin nhắn rồi. chắc nó gửi "chuyển phát nhanh" nên tốn phí thế :D

hôm qua net nó paid được có ~350$ trừ fee các kiểu còn có 300$ :confused: về việt nam được 6tr3. mà nó paid buổi sáng 2h chiều đã thấy vcb có tin nhắn rồi. chắc nó gửi "chuyển phát nhanh" nên tốn phí thế :D
:)) vãi cả chuyển phát nhanh

:)) vãi cả chuyển phát nhanh
sáng tới chiều có tiền rồi mà fee tận 50$ :D hỏi admin nó kêu bankwire thông thường. mà mình chả biết thông thường hay thông ... nữa mà sao nhanh thế :D mấy lần trước toàn 3 4 ngày. nhanh lắm cũng phải 2 ngày :D

sáng tới chiều có tiền rồi mà fee tận 50$ :D hỏi admin nó kêu bankwire thông thường. mà mình chả biết thông thường hay thông ... nữa mà sao nhanh thế :D mấy lần trước toàn 3 4 ngày. nhanh lắm cũng phải 2 ngày :D
Chắc admin Vietnam :D

thớt cho e hỏi nét nó chỉ bắt điền các mục này mình điền thế này chuẩn chưa : e điều acb như này

Beneficiary Name : ten chu tai khoan
Account Number : so in tren the 16 so
Bank Name : Asia Commercial Bank
Routing / ABA / Swift : ASCBVNVX
Other Details : Bank (Postal) Address:442 Nguyen Thi Minh Khai, Q3, TP HCM

Bank Branch : Của DongA Bank là gì thế các bác
Bank Branch là chi nhánh ngân hàng, bạn ở đâu, giao dịch(nạp tiền nhận tiền, chuyển tiền...) ở chi nhánh nào thì ghi địa chỉ chi nhánh đó

Trước giờ toàn PP thôi, để tháng này thử rewire bank xem sao, nhìn vui mắt quá :p Thanks thớt

Trước giờ toàn PP thôi, để tháng này thử rewire bank xem sao, nhìn vui mắt quá :p Thanks thớt
t cho mượn cái thẻ wire về thử nè. chấp nhận số hơn 1k nhé :)) lấy mấy acc info us ra wire về bank việt nam ngon lắm bác chiến thử di :p

t cho mượn cái thẻ wire về thử nè. chấp nhận số hơn 1k nhé :)) lấy mấy acc info us ra wire về bank việt nam ngon lắm bác chiến thử di :p
Bác cứ đùa, acc info non việt ai mà dám rút bank :p có vài bé info việt nên quất thử

lâu ngày up phát cho thiên hạ biết còn sự tồn tại của w3 cùi bép ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom