Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

lâu ngày up phát cho thiên hạ biết còn sự tồn tại của w3 cùi bép ^^
cho mình hỏi adress bank thì ghi ở đâu, chi nhánh của bank hay là chỗ Sở

lâu ngày up phát cho thiên hạ biết còn sự tồn tại của w3 cùi bép ^^
spam detected ^^

cho mình hỏi adress bank thì ghi ở đâu, chi nhánh của bank hay là chỗ Sở

address có đề cập luôn rồi á c, ghi địa chỉ ở TPHCM hay HN là được

Đã xài VCB nhận wire 2 lần về rất nhanh so với bank khác và hok mất fee nhé Thánh
Bh bạn còn dùng không, tớ đang dùng vcb chưa with, đang ngay ngáy vì fee cao quá, bạn bảo ko mất fee tớ thấy hơi ngạc nhiên do

....

Thank chủ topic:D

các bác cho mình hỏi MỤC ABA điền gì nhỉ em wire về VCB mong các bác giúp đỡ

làm sao biết tiền đã về tk vậy các bác, check internet banking có được không hay phải cầm cmt ra ngân hàng để rút ( trong info chuyển tiền không có đề cmt mà chỉ có tên thôi). Và em xài BIDV thì ko biết có bị trễ so với các ngân hàng khác nhiều ko

làm sao biết tiền đã về tk vậy các bác, check internet banking có được không hay phải cầm cmt ra ngân hàng để rút ( trong info chuyển tiền không có đề cmt mà chỉ có tên thôi). Và em xài BIDV thì ko biết có bị trễ so với các ngân hàng khác nhiều ko
B đăng ký mobile banking hoăc internet banking để kiểm tta là được. B chỉ cần rút về thẻ ATM nội địa là nó về à. M nghĩ ngân hàng khác cũng k trễ hơn vcb acb đâu

B đăng ký mobile banking hoăc internet banking để kiểm tta là được. B chỉ cần rút về thẻ ATM nội địa là nó về à. M nghĩ ngân hàng khác cũng k trễ hơn vcb acb đâu
bạn thương kia ko biết gì đâu nói đừng tin

Cho mình hỏi khi ghi thông tin chuyển tiền thì mình chỉ ghi tên ngân hàng. Thiếu chi nhánh thì có làm sao ko. Nhân viên tư vấn BIDV bảo thiếu thông tin chi nhánh thì có thể tiền sẽ về nhưng bị back lại phía người gửi. Và còn mục Beneficiary's Bank Address lại mình lại điền địa chỉ đang cư trú chứ ko phải địa chỉ chi nhánh ( tại suport nó bảo có cũng đc , ko có cũng ko sao , nên điền bừa)

Last edited:
Nguyên văn detail bank wire transfer của mình:
Beneficiary's Name: họ và tên
Beneficiary's Bank: Bank for Investment & Development of Vietnam
Beneficiary's Bank Address: địa chỉ cư trú ( ko biết điền sai có làm sao ko )
Beneficiary's Account: số tk
S.W.I.F.T.: BIDVVNVX

Nguyên văn detail bank wire transfer của mình:
Beneficiary's Name: họ và tên
Beneficiary's Bank: Bank for Investment & Development of Vietnam
Beneficiary's Bank Address: địa chỉ cư trú ( ko biết điền sai có làm sao ko )
Beneficiary's Account: số tk
S.W.I.F.T.: BIDVVNVX

Hello, mình cũng từng làm việc với NH, và cũng biết 1 chút về wire. Với wire bank thì chỉ cần 4 thông tin chính xác. Đó là tên ngân hàng thụ hưởng, số tài khoản, tên người thụ hưởng và SWIFT code. Còn address ko cần điền cũng đc, hoặc điền chi nhánh, trụ sở chính đều được cả, ko ảnh hưởng nhé

Hello, mình cũng từng làm việc với NH, và cũng biết 1 chút về wire. Với wire bank thì chỉ cần 4 thông tin chính xác. Đó là tên ngân hàng thụ hưởng, số tài khoản, tên người thụ hưởng và SWIFT code. Còn address ko cần điền cũng đc, hoặc điền chi nhánh, trụ sở chính đều được cả, ko ảnh hưởng nhé
Cám ơn bác đã rep. Em bị bọn tư vấn hù, bảo tiền về thì mình phải tự liên lạc với ngân hàng để nhận tiền, nếu ko ghi chi nhánh thì tiền về sẽ bị trả lại, ko được nhận :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom