Help Thông tin về BANK WIRE cho admin

bank wire nếu bên gửi ko gửi qua trung gian thì ko tốn phí, còn gửi qua ngân hàng trung gian rồi mới về bank VN thì phí từ 30$-50$ đó bác ak.

giống như nhận từ payoneer phải không??
nhận thông qua payonner mất 15$

xin hỏi chủ thớt nếu net trả = International Wire Transfer thì điền tài khoản USD của acb được không??
đăng ký toàn ip nc khác,mà toàn nhận về vn,k biết có bị chém k :-s

xin hỏi chủ thớt nếu net trả = International Wire Transfer thì điền tài khoản USD của acb được không??
đăng ký toàn ip nc khác,mà toàn nhận về vn,k biết có bị chém k :-s

vế đầu : được
vế sau : thử sẽ rõ :)

Vietcombank dùng số tk giao dịch bình thường trong nước được ko biết hay là phải lập tk ngoại tệ ta??

các pro cho em hỏi chut ạ , em muốn nhậ wire sonic qua Donga Bank , em đang dùng thẻ bình thường không phải visa thì em điền thông tin như thế nạo ạ.
thanks các pro nhiều !

các pro cho em hỏi chut ạ , em muốn nhậ wire sonic qua Donga Bank , em đang dùng thẻ bình thường không phải visa thì em điền thông tin như thế nạo ạ.
thanks các pro nhiều !

Cậu cứ điền theo thông tin họ yêu cầu thôi. Account number là số tài khoản Đông Á của cậu, còn các thông tin khác như bank name, swift thì bank cung cấp hết rồi mà :)

mình muốn nhận wire qua Vietcambank, mình đang dùng thẻ bình thường và một thẻ visa liên kết với tài khoảng thì mình điền thông tin như thế nạo ạ.

mình muốn nhận wire qua Vietcambank, mình đang dùng thẻ bình thường và một thẻ visa liên kết với tài khoảng thì mình điền thông tin như thế nạo ạ.
Dùng số vẫn hay dùng để giao dịch ấy ( 13 số)

các pro cho hỏi giữa 2 cái
BANK WIRE-direct deposit

thì cái nào tiền về nhanh hơn,

thường thì, bank wire MẤY NGÀY $ về-direct deposit là nhiêu ngày vậy các pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN